Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com
RE: Chùm ảnh RR Phantom dành cho nhà "Nghèo"

Hehhe..... e cũng rất vui khi được vinh dự mời ngồi trong siêu siêu xe R8 này, cảm giác rất thoải mái và sướng ^^:);)

Hạng C
9/4/08
683
382
78

Trích đoạn: huba

Trích đoạn: GS350

Đem Bugatti về cả Việt Nam ỳ sèo báo chí cho mà coai! Mang về chắc gần cả Trăm tỷ chứ không ít.

Gì mà cả trăm tỉ vậy bác, bác biết 1 trăm tỉ là bao nhiêu USD o???
+ Nhập loại thường giá 1m4 bên mỹ nhưng tế có thể cao hơn nhiều, 1m4 mang về VN gần 4m
+Nhập loại cao cấp hơn như herme giá 1m55 euro mang về VN hơn 6m45 USD.
6m45 USD đổi ra VND 100 tỷ không Bác.
Qua những con xe của Bác N, bác nghĩ sẽ mua loại thường hay loại cao cấp hơn?

Hạng B2
19/1/05
123
0
16

[/quote]
+ Nhập loại thường giá 1m4 bên mỹ nhưng tế có thể cao hơn nhiều, 1m4 mang về VN gần 4m
+Nhập loại cao cấp hơn như herme giá 1m55 euro mang về VN hơn 6m45 USD.
6m45 USD đổi ra VND 100 tỷ không Bác.
Qua những con xe của Bác N, bác nghĩ sẽ mua loại thường hay loại cao cấp hơn?
[/quote]
Biết là bác đó chơi xe rất máu, nhưng thưa bác là cái Bu thường thì nó đã là 1m4 USD rồi, đã khó mua rồi, Herme số lưộng càng hạn chế thì mua ở đâu đc hả bác :mad:? Mà chuyện có mua hay kg thì chưa bíêt, nên bác đừng phán câu là bác N gì đó sẻ mua thường hay cao cấp. Trong dòng Bu thì củng chẳng nên so sánh thường với cao cấp ở đây[:eek:]. Thấy bác nói 100 tỉ, tiền triệu đô nghe ham wá, nhưng tiền của ngta bác àh. Mua cái xe củng phải tính toán mà...nên bác đừng nói thách wá

Hạng C
9/4/08
683
382
78

Trích đoạn: an_may
Biết là bác đó chơi xe rất máu, nhưng thưa bác là cái Bu thường thì nó đã là 1m4 USD rồi, đã khó mua rồi, Herme số lưộng càng hạn chế thì mua ở đâu đc hả bác :mad:? Mà chuyện có mua hay kg thì chưa bíêt, nên bác đừng phán câu là bác N gì đó sẻ mua thường hay cao cấp. Trong dòng Bu thì củng chẳng nên so sánh thường với cao cấp ở đây[:eek:]. Thấy bác nói 100 tỉ, tiền triệu đô nghe ham wá, nhưng tiền của ngta bác àh. Mua cái xe củng phải tính toán mà...nên bác đừng nói thách wá
Đồng ý với bác quan điểm này! Tôi nghĩ chắc cũng giống như R8 thôi

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Em vừa được thấy tận mắt em nó ở ĐN ạ . Híc xe ở ngoài đời to dã man luôn ạ . Lát em post hình lên hầu các bác .
Xe này dòng Long Wheelbase , Sàn xe được trãi lông thú [8D] [&:] [&:]

Hạng B2
30/3/08
394
0
0

Trích đoạn: cuongtravel

Trích đoạn: AndyNguyen

Hình như chiếc này còn thiếu thiếu cái gì thì phải!!![&o]

chiếc này còn thiếu cái logo nạm kim cương đó bác!!!
thiếu cái tấm vải trùm xe

dbv
Tập Lái
21/3/07
0
0
8

Hình chụp đẹp quá, nhưng em hông hiểu sao người ta hay chụp phần đầu còn phần mông các em cũng sexy lắm mà o có 1 tấm nhỉ. :D

Hạng B2
16/3/06
207
2
18
53

sao em cũng nghèo mà em hông dám phát biểu như bác, :( công nhận xe đẹp quá, bác dán cái logo otosaigon vo sau dít em nó nữa là trang web này nổi tiếng thế giới luôn.

Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com

bác nói dành cho nhà nghèo .....................??? :D