Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
4/5/13
701
3.943
93
Là coffa nhôm, công nghê gang fom, ko rành lắm. em nghe nói thằng Ascent đó, Hòa Bình làm lấy tiếng thì ra là thật
Đi đâu cũng thấy bác phang Ascent . Gangform thì là coffa nhôm trượt thôi có mẹ gì đâu mà quảng với chả cáo. Phí tiền làm màu. Mới thi công lần đầu tiên thì khác gì chuột bạch

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Giờ có chổ anh Mèo ko chém đó, biết chổ nào ko ?
Chém cho bể chén cơm luôn sao.
Hí hí
Bình tĩnh bác, thông tin đa chiều trên này ai cũng biết và thấy, chỉ là chọn lọc những tin mà mình cảm thấy hợp lý và đáng tin cậy dc thì nghe thôi, ông mèo kia chỗ nào hắn chả chém...có chỗ hắn chém đúng có chỗ chém tầm bậy trên này ai cũng thấy mà :)

Hạng B2
2/5/15
124
143
43
37
Chỗ ảnh làm hả anh Man? Nghe nói anh chuyên làm dưới gầm cầu? Khổ cho anh quá.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Đi đâu cũng thấy bác phang Ascent . Gangform thì là coffa nhôm trượt thôi có mẹ gì đâu mà quảng với chả cáo. Phí tiền làm màu. Mới thi công lần đầu tiên thì khác gì chuột bạch
bên kia thì phang thiệt, qua đây thấy thiết kế tệ quá nên xin chém tý mà bác cũng cay, cũng sân si ..haizz

• Like
Reactions: ganup
Hạng C
4/5/13
701
3.943
93
bên kia thì phang thiệt, qua đây thấy thiết kế tệ quá nên xin chém tý mà bác cũng cay, cũng sân si ..haizz
:3dcuoi:Gặp đâu chém đó, ai biểu trá hình

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Bác Mèo trên này nói gì ai cũng tin sái cổ nhưng em xin thưa dù bác có là ai thì nói gì cũng phải biết rõ rồi hãy nói.

Ku Meo Quay này nói khá đúng đó bác. Đối với những dự án khác thì em không biết ra sao chứ dự án BH này thì em quá rõ ( nó xây cùng với Harmona từ 2009). Ngày nào em cũng đi ngang qua nó, từ Harmona về nhà ở chợ Tân Bình, từ chợ qua Harmona.
Trong lúc cafe tâm sự với 1 em sale, cùng là dân cà mau luôn, thì nghe ẻm than cũng thấy tội nghiệp, mủi lòng, ẻm nói: ai cũng hỏi dự án này nhưng khi nghe giá và xem xong nhà thì bỏ đi hết.
Sắp đến em dự tính có thể thuê officetel ở đây nên có thể cafe cùng với bác & tonybull. (Bên Harmona em chuẩn bị bán) :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
15/5/16
51
25
18
Xem được mục này mình tạo liền nick để tám với các bác. Nhà mình phía trong chợ tính dọn ra ở riêng lên đấy xem thử chiều hôm qua (Thứ 7). Xem xong cả hai vợ chồng bỏ chạy luôn. Chung cư cao cấp mà quá tệ. Giá trên trời 40tr. Mọi người bảo với tầm ấy tiền mua căn nhà 30 m đất xung quanh đấy tốt hơn. Minh các bác góp ý thêm.

Tập Lái
31/1/15
0
370
48
45
Đa số chê 91
Chỗ nào đầu cơ nhiều thì bị thổi ghê .Xui cho 91 là ở nội ô ,cực dông dân để so giá ,...nên khó thổi. Vậy mà vẫn thổi dc 40 tr/m2 ; thà mua đất ngay đó luôn xây lên còn rẻ hơn mới ghê
Chứ đất dự án vắng dân khó so nên bị thổi giá dễ an BOM XỊT nếu chạy ko kịp như Q9,Q7,TĐ 2008,2011
1,5 th qua ,TĐ tăng 10% ko biết giãy chết quả chót hay ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thangtnl
Status
Không mở trả lời sau này.