Thảo Luật Chung Chung Cư Carina Plaza

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/6/12
320
47
28
Thanks các bác đã góp ý.
F 1 chuẩn bị học ĐH kinh tế. Trường này nghe đâu chỉ học nội thành các bác ạ..
Các bác có cao kiến chi mình xin lắng nghe ạ. ( tiền tầm khoảng 1 tỷ ạ )
Hình như Carina chỉ có diện tích lớn, 1 căn giá tốt cũng khoảng hơn 1ty3,nếu Bác Chủ không ngại chạy thêm khoảng 1km nữa có Căn Hộ Ehome3,nhà mới giao,có công viên,hồ bơi,nhà trẻ rộng rãi.Giá tầm 800tr cho căn 1 PN,2PN thì khoảng 1ty1

• Like
Reactions: b1longxuyen
Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
@hueubds_happyreal em vẫn làm ngành TTNT Bác ợ, em thấy bác chủ đang cần thông tin nên em tư vấn giúp thôi.
Cái dự ớn 8x này giờ nó đổi tên thành gì rồi em không để ý. Còn về tiến độ thì em thấy nó hoàn thiện phần sơn bên ngoài rồi, đường nội bộ dẫn vào dự ớn nó cũng làm xong rồi, phần cửa thì cũng lắp rồi.
Em chuẩn bị kế hoạch vào làm việc với ban quản lý dự án để có thông tin những khách hàng sắp nhận nhà để tư vấn về TTNT bác ợ, nếu có nhu cầu em với Bác hợp tác nhé, cà phơ cà pháo và em út đầy đủ cho Bác. Uy tính là hàng đầu Bác ợ..

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
@hueubds_happyreal em vẫn làm ngành TTNT Bác ợ, em thấy bác chủ đang cần thông tin nên em tư vấn giúp thôi.
Cái dự ớn 8x này giờ nó đổi tên thành gì rồi em không để ý. Còn về tiến độ thì em thấy nó hoàn thiện phần sơn bên ngoài rồi, đường nội bộ dẫn vào dự ớn nó cũng làm xong rồi, phần cửa thì cũng lắp rồi.
Em chuẩn bị kế hoạch vào làm việc với ban quản lý dự án để có thông tin những khách hàng sắp nhận nhà để tư vấn về TTNT bác ợ, nếu có nhu cầu em với Bác hợp tác nhé, cà phơ cà pháo và em út đầy đủ cho Bác. Uy tính là hàng đầu Bác ợ..
Em tưởng Bác chuyển ngành rồi chớ,hi. ah2 mà 8X Đầm Sen này theo em biết lúc trước nó là Hiệp Tân(đường Tô Hiệu)sau này Hưng Thịnh đầu tư vào nên đổi tên thành 8X,Không biết có phải Bác nói dự án này không chứ 8X làm gì mà hoàn thiện phần sơn bên ngoài nhanh vậy?

Tập Lái
26/5/14
8
3
3
37
em hỏi khí không phải bác cho em cái hình tiến độ được không ah. :p gió to qua em chay nước mắt

Hạng B2
17/5/12
352
154
43
Thanks các bác nhiều.
Các bác cho hỏi thăm thêm : Nếu chung cư thì nên chọn tầng cao hay thấp ạ, ưu và nhược thế nào ạ.
Tầm Tháng 10 thì F1 nhập học ạ

Status
Không mở trả lời sau này.