Tập Lái
22/3/19
11
9
3
33
Em có nhu cầu ở thực, đang tìm mua cc ở khu vực Thủ Đức hay Q9. Hiện tại dự án mới thì sợ rủi ro, các dự án đã bán rồi thì cũng phải trên 2 tỷ, nên em đang nghiêng về hướng mua cc cũ, đã có sổ để dễ vay ngân hàng hơn. Em thì tìm được Sunview town chỗ ngã 4 Bình Phước, loanh quanh tỷ 7 tỷ 8, đã có sổ, cũng mới vài năm tuổi, nhược điểm là không có ban công với tiện ích nội khu hơi ít (có ban công là e mua luôn ko suy nghĩ rồi). Các bác có biết dự án nào khác ổn ổn thì tư vấn giúp em với :D

Hạng B1
4/10/18
78
46
18
36
Quận 9 thì có The Art, Sky 9, Jamila, Eastern, Thủ Thiêm Garden, Hausneo....loanh quanh từ 1.6 đến 2.5 tỏi.

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng D
23/4/18
1.185
1.251
113
Đã vay thì cố xíu nhen bác. E có căn Parcspring thuộc Quận 2.
Giá 2.350 Full nội thất căn góc xách vali vào ở.
Dt 70m2 Thông thủy 65m2
Căn góc 2 phòng ngủ có cửa sổ thoáng mát
Chủ đầu tư Capitaland của Sin. Đã có sổ hồng.
Chiều chiều đi bộ vào lakeview novaland cafe hay chạy bộ tuyệt vời nhen bác.

Hạng D
17/10/11
1.100
9.826
113
Đã vay thì cố xíu nhen bác. E có căn Parcspring thuộc Quận 2.
Giá 2.350 Full nội thất căn góc xách vali vào ở.
Dt 70m2 Thông thủy 65m2
Căn góc 2 phòng ngủ có cửa sổ thoáng mát
Chủ đầu tư Capitaland của Sin. Đã có sổ hồng.
Chiều chiều đi bộ vào lakeview novaland cafe hay chạy bộ tuyệt vời nhen bác.
Lô nào a nhỉ, thằng ku e đang tìm, ib mình nhé

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Q.9 mà muốn làm gần trung tâm thì bác ghé xem Him Lam Phú An thử vị trí đẹp có điều dính cái bãi rác, hôm rồi tôi có vào chơi thấy thiết kế khá là ok. giá cho căn 2pn loanh quoanh đâu đó 2,1 - 2,5 tỷ

Hạng B2
9/4/18
194
266
63
Hỏi xem bên tdh phước long gần ủy ban quận 9 chắc tầm 2 tỷ đổ lại

Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Em có nhu cầu ở thực, đang tìm mua cc ở khu vực Thủ Đức hay Q9. Hiện tại dự án mới thì sợ rủi ro, các dự án đã bán rồi thì cũng phải trên 2 tỷ, nên em đang nghiêng về hướng mua cc cũ, đã có sổ để dễ vay ngân hàng hơn. Em thì tìm được Sunview town chỗ ngã 4 Bình Phước, loanh quanh tỷ 7 tỷ 8, đã có sổ, cũng mới vài năm tuổi, nhược điểm là không có ban công với tiện ích nội khu hơi ít (có ban công là e mua luôn ko suy nghĩ rồi). Các bác có biết dự án nào khác ổn ổn thì tư vấn giúp em với :D
Cái mà bác nói nhược điểm của Sunview Town là không có ban công và tiện ích nội khu hơi ít là hơi vội nhé. Phải trải nghiệm mới thấy rõ được giá trị. Chính cái không có ban công làm cho Sunview Town đẹp hơn, không nhếch nhác. Thiết kế gần như phòng ngủ nào cũng có ánh sáng và gió, lô gia phơi đồ kín đáo và rất tiện thay cho cái ban công.

Chung cư tầm đó tiền không có cái nào tiên ích ổn như Sunview Town đâu bác. Bạn nên tham khảo kỹ để khám phá thêm, bạn cần thêm tiện ích gì nữa? Thắc mắc gì a lô mình 0909933020 mình cư dân ở đây, từ những ngày đầu xây dựng.

Thêm một cái Sunview Town nằm gần bờ kênh nên tạo không gian rất thoáng mát, gần đó mảng xanh nhiều nên nhiệt độ khu vực Sunview Town thường mát mẻ trong lành hơn, đi đâu về gần tới cảm nhận rõ nhất là thời điểm nắng nóng.

Cư dân sống ổn định đoàn kết, Ban quản trị tâm huyết, qũy bảo trì đã lấy từ CĐT lâu rồi, sổ hồng có gần hết. Đây là dự án đầu tiên của DXG nên được họ bán giá khá tốt và làm chu đáo.

Đường xá đi lại cũng khá thuận tiện, có thể đi hướng Quốc Lộ 13 hoặc hướng Tô Ngọc Vân đi vô trung tâm, bến xe Miền Đông sắp chuyển ra Quận 9, đường vành đai 2 đang làm, chuẩn bị khai trương siêu thị bên Saigon Avenue sẽ tiện và không ảnh hưởng tới an ninh khu Sunview Town.

Bác nào đang tìm căn hộ tầm 2 tỷ ưng cái nào mua sớm luôn, trần trừ thời gian tới không có để mà lựa chọn phải chấp nhận đi rất xe hoặc ra Bình Dương ,....