Tư Vấn Đầu Tư Chung cư quận Tân phú

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Ruby Celadon căn 2pn giờ giá bao nhiêu có bác nào nắm ko cho e ít thông tin ạ

Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Các bác nghĩ sao về căn hộ Moonligh Centre Point căn hộ nằm sát AEON Mall Bình Tân Cđt hưng thịnh đang rumo sắp tung ra thị trường tạo cú hích cho thị trường khu tây khi thời điểm dịch căn thẳng nhưng thị trường căn hộ lại khan hiếm liệu các nhà đầu tư có căn nhắc tung tiền vào thời điểm này , hãy ib em khi các bác muốn em tâm sự về dự án nhé

Hạng D
23/6/13
1.886
4.889
113
Các bác nghĩ sao về căn hộ Moonligh Centre Point căn hộ nằm sát AEON Mall Bình Tân Cđt hưng thịnh đang rumo sắp tung ra thị trường tạo cú hích cho thị trường khu tây khi thời điểm dịch căn thẳng nhưng thị trường căn hộ lại khan hiếm liệu các nhà đầu tư có căn nhắc tung tiền vào thời điểm này , hãy ib em khi các bác muốn em tâm sự về dự án nhé
công nhận môi giới HƯNG THỊNH quá giỏi.
Từ 1 người giảng viên ở nhà phố ghét chung cư giờ hỏi dự án này đc k .50tr m chứ rẽ rúng gì.

Tập Lái
22/11/19
9
93
13
Anh @thefarmer chắc đang là cư dân ở Celedon ạ?
Cho em hỏi xíu, block nào khu Ruby đã ra sổ rồi ạ, cho em xin thông tin với.
Em dự định tìm căn 2pn ở khu này ạ.
Ah, giá thời điểm này tầm nhiêu vậy anh!? :)

Hạng D
23/6/13
1.886
4.889
113
Anh @thefarmer chắc đang là cư dân ở Celedon ạ?
Cho em hỏi xíu, block nào khu Ruby đã ra sổ rồi ạ, cho em xin thông tin với.
Em dự định tìm căn 2pn ở khu này ạ.
Ah, giá thời điểm này tầm nhiêu vậy anh!? :)
M ở đó mấy tháng ah anh, lúc đó Ruby A B đã có sổ xây ngon nhưng hơi bí hơn C D E. Giá hiện tại m k cập nhật.

• Like
Reactions: @MatKieng@
Hạng B2
6/11/19
181
902
93
34
cùng giá tiền thì Tân Phú, Q9, Nhà Bè khu nào ngon hơn các bác.

Tập Lái
19/3/22
1
1
3
27
Celadon Emerald thấy đâu bí gì đâu nhỉ. Mình đang ở căn view nội khu rất hài lòng,yên tĩnh. Tính riêng công viên nội khu thôi đã rộng rãi nhiều mảng xanh hơn đa số dự án khác rồi. Công viên bự ở ngoài thì không có thời gian ít xuống, nhưng mỗi ngày đi làm về chạy tới khu này là không khí mát mẻ, thấy đỡ ngột ngạt liền. Điểm trừ vẫn là tiếng máy bay khá ồn, nhưng ở lâu ngày quen không để ý tới nữa.

• Like
Reactions: @MatKieng@