Hạng C
3/1/10
848
7.258
93
Có bác nào cho em lý do là sao TDH có LN Q3 tăng vài lần mà lại tèo thảm như thế này không, ôm giá 15 ngồi hóng Q3 ai dè KQ tốt mà nó lại cắm đầu. Xới bạc này không biết mua giá nào cho đúng nữa :)

Hạng B1
18/11/15
62
1.466
83
54
Có bác nào cho em lý do là sao TDH có LN Q3 tăng vài lần mà lại tèo thảm như thế này không, ôm giá 15 ngồi hóng Q3 ai dè KQ tốt mà nó lại cắm đầu. Xới bạc này không biết mua giá nào cho đúng nữa :)

càng tốt nó càng cắm đầu bác ơi. chắc bác mới đầu tư tt VN hả?

nhớ hồi nào TDH giá 13x thật vl.

TT giờ toàn ảo thôi đứng ngoài cho lành.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
hí hí,Mr.Market là người thầy vĩ đại học chưa thành tài đã bi bô thầy tát cho vỡ alo hả
Tôi nghĩ bác ko nên nói vậy! AE chơi trên đây chia sẻ cho nhau vui thôi, chả lợi lộc gì cả, còn quyết định mua hay ko là tự mình tìm hiểu! Đừng vì lúc tt penny thất thế mà cười cợt người ta! Mà tôi thấy tt lúc này ai cũng thất thế cả chứ ko riêng gì bác ấy, vậy nhé!

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
ai ko biết nhưng căn bản vấn đề khi nêu nhận định phải chấp nhận ý kiến trái chiều,mình góp ý thẳng thắn thì lại sửng cồ.Khi market up có ăn cứ tưởng mình giỏi,nguy hiểm chỗ đó đó.Anyway,it's fun to watch !

Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
"Tập đoàn 6+1" này đang khuynh đảo thị trường nè các bác!
VNM, VIC, VCB, GAS, MSN, SAB + ROS
Em chọn 2 con nhìn thấy an toàn nhất nhảy vào là VCB và VIC thì lại tăng ít nhất, còn mấy con kia tăng chẳng khác gì Penny thời hưng thịnh!:p

• Like
Reactions: adg