Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Anh em cho ý kiến con CTD với. tks
Con này hồi quý 2 - quý 3 năm ngoái em có chơi, nó thuộc dòng xây dựng - bất động sản. Nếu em nhớ không lần thì con này đã từng vượt mốc 220k/cp và sau đó tuột dóc không phanh. Không biết thời điểm hiện tại như thế nào chứ hồi em con chơi, đây là một trong những con xây dựng mà không vây nợ ngân hàng. Hiện tại bây giờ em nó đã mất "sức hút" không còn như lúc trước (thể hiện qua khối lượng cp giao dịch trong 1 phiên). Em chỉ có một vài ý muốn chia sẽ với pác

• Like
Reactions: Focus09
Hạng C
20/3/13
667
1.285
93
Lúc sáng em tưởng TT sẽ nhuộm máu theo TT bên Mỹ, tuy nhiên đến hiện tại thì TT đã ổn lại. Đây là cơ hội mua vào, bản thân em thì sáng đã cover lại 2 con hàng nóng.
Trong watch list củ em thì hôm nay đồng thời 3 con FPT, TDH và VNM đề có ngôi sao nho nhỏ ở trên, bên phải mỗi mã. Quả là 1 sự trùng khớp !
E cũng giống bác, thấy tt Mỹ rớt quá sáng nay chốt ANV với PVD giờ tiếc hùi hụi.
Mà e cũng chưa dám vào lại, chờ index vượt đỉnh đã. 3 phiên nay cứ dập dờn ngay đỉnh cũ càng khó xử.

• Like
Reactions: AeroKid
Hạng C
21/7/09
722
385
63
Con này hồi quý 2 - quý 3 năm ngoái em có chơi, nó thuộc dòng xây dựng - bất động sản. Nếu em nhớ không lần thì con này đã từng vượt mốc 220k/cp và sau đó tuột dóc không phanh. Không biết thời điểm hiện tại như thế nào chứ hồi em con chơi, đây là một trong những con xây dựng mà không vây nợ ngân hàng. Hiện tại bây giờ em nó đã mất "sức hút" không còn như lúc trước (thể hiện qua khối lượng cp giao dịch trong 1 phiên). Em chỉ có một vài ý muốn chia sẽ với pác
Giá hiện tại còn 181. Giảm khá nhiều. Các chỉ số TC đều thấy ok. K biết có tin xấu gì ngoài thông tin phát hành thêm cp cho nội bộ đợt vừa rồi.

• Like
Reactions: AeroKid
Hạng B1
18/11/15
62
1.466
83
54
mình còn mỗi MSN thôi.

đang chờ có giá tốt để nhập. phải thật kiên nhẫn.

Tập Lái
25/5/17
30
1.761
83
Giá hiện tại còn 181. Giảm khá nhiều. Các chỉ số TC đều thấy ok. K biết có tin xấu gì ngoài thông tin phát hành thêm cp cho nội bộ đợt vừa rồi.
Con này dính vụ kiện tụng ở NhaTrang nên từ đó em buồn:)

• Like
Reactions: Focus09
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
E cũng giống bác, thấy tt Mỹ rớt quá sáng nay chốt ANV với PVD giờ tiếc hùi hụi.
Mà e cũng chưa dám vào lại, chờ index vượt đỉnh đã. 3 phiên nay cứ dập dờn ngay đỉnh cũ càng khó xử.
Hì.. hì.. có lẻ con PVD của pác đã chạy qua tài khoản của em, em tạm giữ cho pác trong một thời gian, khi nào cần em lại chuyển lại cho pác con PVD này !

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
TT mình nó hay theo kiểu vậy, chỉ cần mã nào đó rớt giá và mất "lực hút" thì cho dù không có tin xấu, các chỉ số tài chính cũng rất tốt nhưng cũng không thể kéo lên lại !

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Ngày mai đã sang tháng mới, tháng 3, pác nào lãnh ấn mở thread mới đi ! Biết đâu đổi "tay" lại hên cho các pác tham gia trên đây, cứ liên tục xanh và tím ! ka..ka..;)