Tập Lái
22/3/18
3
1.476
78
Bác @xìbum có cao kiến gì về pnj ko,em ấy bay như tên lửa ko cản nổi vậy:D

ngại quá sao bác ko hỏi anh toantruong anh ấy là trưởng phòng HSC đấy. :D

PNJ mình định vào lúc 16x nhưng mình nghĩ nó ko có khả năng phát triển dữ vậy. cùng 1 concept PNJ đi bắt chước MWG mà PNJ bay cao còn MWG thì... đúng là mua kì vọng là nhiều. đà này có khi nó bay đến 250 :D

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
SBT có vẻ lại dậy sóng, có bác nào xông pha ko?

Hạng D
7/1/14
1.001
5.930
113
con SBT này sao chưa thấy thông tin dc mua cp quỹ nhỉ, hay bọn này chỉ chém gió cho bà con mòn mỏi chờ

Tập Lái
25/5/17
30
1.756
83

PNJ mình định vào lúc 16x nhưng mình nghĩ nó ko có khả năng phát triển dữ vậy. cùng 1 concept PNJ đi bắt chước MWG mà PNJ bay cao còn MWG thì... đúng là mua kì vọng là nhiều. đà này có khi nó bay đến 250 :D
Oh.Man! @toantruong là manager HSC đó ah.,sẳn tiện anh có cao kiến hay tối kiến gì hông về pnj?:D
Hèn gì lúc anh ấy nhập fpt là mình nghi nghi rồi:p

Tập Lái
22/3/18
3
1.476
78
con SBT này sao chưa thấy thông tin dc mua cp quỹ nhỉ, hay bọn này chỉ chém gió cho bà con mòn mỏi chờ
anh quên mịa nó mấy con này dùm mình. mịa nghe là tức dái rồi chỉ dụ mấy nhà đầu tư nhỏ lẻ để thịt. sorry chứ thịt ai ko thịt dc mình đâu hahaha.

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93

Oh.Man! @toantruong là manager HSC đó ah.,sẳn tiện anh có cao kiến hay tối kiến gì hông về pnj?:D
Hèn gì lúc anh ấy nhập fpt là mình nghi nghi rồi:p

Anh cá mập đừng nghe anh tầm ảnh bơm em, em lính lác giữ cổng thôi :)). PNJ bắt chước MWG thành công, thị trường vàng thì lại còn dư địa tăng trưởng quá tốt, cộng hưởng thêm anh Thông về làm tổng, ảnh là anh của chị Trang tân CEO Facebook, quá thuận lợi cho việc phát triển kênh bán hàng online. Giữ 1 năm thì PNJ lên 30% nữa ko có gì lạ, ngắn hạn thì hát bài Mỹ Tâm: "đừng hỏi em" :p

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
kết thúc tháng 3 ko lên đỉnh 1200 dc là do người mở topic.

sorry mấy ace nhé. mong là tháng 4 sẽ là: Tiến về SG ta quét sạch thù, tiến về SG ta tiến lên 1200.

kkkk.

Mai anh tầm mở tiếp topic mới nhé, thị trường xoay vòng như vầy mới tốt nè, hy vọng cuối năm đạt 1400 :)