Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/9/11
48
0
6
Vậy là c.trình này bị hủy hả các bác?ko thấy thông tin gì thêm??hay là chiêu PR của Viking???

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Chac chương trình này huỷ luôn rồi hả không nghe tin tức gì nữa

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Đọc thôi cũng choáng hết cả người ngợm, kiếm đâu ra đủ ứng cử viên cho cái tour siêu khủng khiếp này ?!

Chục đứa bạn e có xe từ lâu mà chí 1-2 đứa dám tự ôm xe chơ VC đi Nha Trang, Đà Lạt ... Xuyên V ra Bắc thì chắc có mình e, tụi nó nghe k đã lè lưỡi lắc đầu...

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chuẩn bị tring túi ít nhất 300 chai mới dám đi. À mấy bác sale xe hàn thử nói với CEO nhân dịp này chứng minh chất lượng xe Hàn luôn đi, nếu xe chạy đảm bảo ko hư hỏng kỹ thuật trong toàn chuyến thì 100% là khi trở về doanh số tăng ít nhất gấp đôi.

Hạng B2
5/10/14
215
1.866
93
Đọc thôi cũng choáng hết cả người ngợm, kiếm đâu ra đủ ứng cử viên cho cái tour siêu khủng khiếp này ?!

Chục đứa bạn e có xe từ lâu mà chí 1-2 đứa dám tự ôm xe chơ VC đi Nha Trang, Đà Lạt ... Xuyên V ra Bắc thì chắc có mình e, tụi nó nghe k đã lè lưỡi lắc đầu...

Sức khỏe và "độ máu" không đi đôi với tài chính, xe pháo mà bác (em đùa tí). Chuyến về quê ăn tết vừa rồi của bác mỹ mãn chứ?

Chuẩn bị tring túi ít nhất 300 chai mới dám đi. À mấy bác sale xe hàn thử nói với CEO nhân dịp này chứng minh chất lượng xe Hàn luôn đi, nếu xe chạy đảm bảo ko hư hỏng kỹ thuật trong toàn chuyến thì 100% là khi trở về doanh số tăng ít nhất gấp đôi.

300 chai là thoải mái tẹt ga và mua quà về gia đình luôn nếu bác hạn chế khách sạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.