Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: chương trình "Chăm sóc xe mùa hè" của HMV

Báo cáo anh em, ban chủ nhiệm SFC đang làm việc với HMV để có chế độ tương tự cho các anh em mua xe ko từ nguồn HMV. Tuy nhiên, khả năng lớn là trước mắt, HMV sẽ tặng coupon giảm giá dịch vụ/linh kiện cho các thành viên tham gia off miền Trung đợt này. Thông tin chi tiết, tôi sẽ báo cáo các bác trong cuối buổi chiều ngày hôm nay 01/07/2008.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

báo cáo em đã lên kiểm tra xong.nhanh.gọn.^^ service đc. đ/c 66 Phạm Văn Đồng(có bảng Hyundai Ngọc Khánh Service to tướng bên tay phải hướng đường từ HN---> sân bay Nội Bài) từ Show-room Hyundai Ngọc Khánh tới Trung tâm này khoảng 2km ^^

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

mình sẽ làm viec Nhã bên service Hyundai VIETHAN , để hổ trợ cho AE trong này. chờ kết quả nhé

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Đã có kết quả, các bác xem đây nhé!:D
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1079301

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

vậy là các bác rồng rắn vào trong miền trung làm bảo dưỡng ạ???[8|]

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Săc........... em ngu rồi các bác ơi
ăn chơi nhảy múa cả tuần ngoài HN + Quảng Ninh + Hải Phòng ( từ 23 ->1/7 ) mới về trưa nay mà ko biết thông tin để qua kiểm tra. Kiểu này lại phải chờ dịp khác chạy ra HN thôi..
hu hu hu, Tiện đây em hỏi tý, đã bác nào bị hư tay nắm mở cửa chưa nhỉ?
Xe em cái tay nắm "đi" rồi. Hôm đi Quảng Ninh ( ý định ra ngắm mấy em hoa hậu thế giới ) nhưng trời mưa to như trút nước ( em đi tối t6) hix hix , chạy đến nơi tay nắm ( bên trong ) kéo mãi nó chẳng ra => Xong. Hôm về HN quên ghé qua Bắc Việt kiểm tra, (vì vội quá ) h về Nghệ An roài thấy ko có cái dại nào bằng cái dại nào,
Bây h nghe thông tin chăm sóc xe toàn diện của HMV lại thấy............:mad::mad::mad::mad::mad:

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: akay

Săc........... em ngu rồi các bác ơi
ăn chơi nhảy múa cả tuần ngoài HN + Quảng Ninh + Hải Phòng ( từ 23 ->1/7 ) mới về trưa nay mà ko biết thông tin để qua kiểm tra. Kiểu này lại phải chờ dịp khác chạy ra HN thôi..
hu hu hu, Tiện đây em hỏi tý, đã bác nào bị hư tay nắm mở cửa chưa nhỉ?
Xe em cái tay nắm "đi" rồi. Hôm đi Quảng Ninh ( ý định ra ngắm mấy em hoa hậu thế giới ) nhưng trời mưa to như trút nước ( em đi tối t6) hix hix , chạy đến nơi tay nắm ( bên trong ) kéo mãi nó chẳng ra => Xong. Hôm về HN quên ghé qua Bắc Việt kiểm tra, (vì vội quá ) h về Nghệ An roài thấy ko có cái dại nào bằng cái dại nào,
Bây h nghe thông tin chăm sóc xe toàn diện của HMV lại thấy............:mad::mad::mad::mad::mad:

hôm nay có xe chạy từ Nghệ An ra kiểm tra đấy bác ợ
@ all: có 1 em SF màu đen hôm nay j tông từ phía sau hay sao mà nát bét hết >.<