Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@captiva_11: Thôi cứ để BQT tổng kết và thay đổi một lần luôn bác.
@HQ: Em có nêu trong mục "ĐỊA ĐIỂM" đó bác.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Thôi kệ mấy ông BLĐ OS, đành phải đợi vậy chứ biết làm sao.
Còn ở đây, chúng ta vẫn coi bác Poorguy là HT, còn muốn thớt này luôn ở bên trên thì mỗi thành viên vào góp ý 1 câu là thớt luôn luôn hot.

Em xin nói rõ thêm để các bác các mợ đóng góp ý kiến: chương trình mà bác HT đã post ở trên mang tính chủ trương và là "xương sống" hoạt động của GMFC trong năm nay. Thời gian thực tế thì vẫn có thể điều chỉnh đôi chút, địa điểm thì hoàn toàn chưa fix đâu ạ, nên mời các bác các mợ cùng bóng bàn và đóng góp ý kiến về thời gian, địa điểm và đặc biệt là các hoạt động nên tổ chức trong chương trình off.

Cảm ơn các bác các mợ trước!

Hạng D
Bảng kế hoạch rõ ràng của HT giúp các thành viên có thể chủ động sắp xếp cho mình thời gian trong 1 năm để tham gia cùng mọi người. Hy vọng năm 2014 sẽ là năm vui vẻ và ý nghĩa với các hoạt động chi hội.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
bonbanhxequay nói:
. Ráng thực hiện đúng theo chương trình nha HT .
Gài hả
. Sẽ cố gắng hết sức bác ạ.

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Poorguy nói:
Kính chào các bác, các mợ,

Để giúp các thành viên chi hội chúng ta nắm bắt được các hoạt động chính của chi hội trong năm 2014. Từ những mốc thời điểm này, thành viên chi hội cũng có thể cân nhắc và sắp xếp thời gian của mình + gia đình để có thể tham gia cùng chi hội. BLD mong muốn các thành viên cùng nhau thúc đẩy các chương trình hoạt động phát triển mạnh hơn, sôi động hơn, đoàn kết gắn bó hơn, và điều cuối cùng là vui tươi thoải mái hơn.
BLD đã có họp bàn vào chuyến off Vũng Tàu vừa rồi và cũng đã lên chương trình như sau:

Ghi chú: Năm nay BQT Diễn Đàn cũng có chủ trương tổ chức giải Tennis giao lưu giữa các chi hội, tuy nhiên em chưa nắm được thời điểm chính xác nên tạm thời chưa đưa vào chương trình. Khi nào BQT DD công bố, em sẽ cập nhật.

Lưu ý: Thành viên xem, nghiên cứu các chương trình đã post lên đây để chọn cho mình ít nhất một chuyến off thích hợp nhất. Và tất nhiên BLD chi hội vẫn mong muốn hội ta càng có nhiều thành viên tham gia càng tốt.

Xin cảm ơn các bác, các mợ đã dành thời gian đọc và vote ạ.

PS: Thành viên ngoài chi hội GMFC đều có thể welcome khi muốn tham gia cùng GMFC
Vay 1 nam chi co 2 dip Off xa ha bac, con lai la Off gan het ha? Em thấy như vậy là hơi ít đó.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Ủa, chưa có tai tồ hả bác Poor? Bác chuyển phong bì theo bưu điện nào? Để em hỏi xem sao.

Status
Không mở trả lời sau này.