Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Kính chào các bác, các mợ,

Để giúp các thành viên chi hội chúng ta nắm bắt được các hoạt động chính của chi hội trong năm 2014. Từ những mốc thời điểm này, thành viên chi hội cũng có thể cân nhắc và sắp xếp thời gian của mình + gia đình để có thể tham gia cùng chi hội. BLD mong muốn các thành viên cùng nhau thúc đẩy các chương trình hoạt động phát triển mạnh hơn, sôi động hơn, đoàn kết gắn bó hơn, và điều cuối cùng là vui tươi thoải mái hơn.
BLD đã có họp bàn vào chuyến off Vũng Tàu vừa rồi và cũng đã lên chương trình như sau:

Ghi chú: Năm nay BQT Diễn Đàn cũng có chủ trương tổ chức giải Tennis giao lưu giữa các chi hội, tuy nhiên em chưa nắm được thời điểm chính xác nên tạm thời chưa đưa vào chương trình. Khi nào BQT DD công bố, em sẽ cập nhật.

Lưu ý: Thành viên xem, nghiên cứu các chương trình đã post lên đây để chọn cho mình ít nhất một chuyến off thích hợp nhất. Và tất nhiên BLD chi hội vẫn mong muốn hội ta càng có nhiều thành viên tham gia càng tốt.

Xin cảm ơn các bác, các mợ đã dành thời gian đọc và vote ạ.

PS: Thành viên ngoài chi hội GMFC đều có thể welcome khi muốn tham gia cùng GMFC

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: God Father
VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Thành viên nào mà tham gia đầy đủ 8 chương trình trên sẽ là gương mặt tiêu biểu trong năm 2014 của GMFC. Và hội trưởng poor sẽ trích 1/2 tiền thưởng trong nhiệm kỳ của mình từ OS làm quà tặng cho thành viên đó. Hehhehe

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
@informinhtam: Đây là chương trình chính, còn phụ là off ken - off cà phê - off chui định kỳ đó bác.
@tranguyen: Dạ, có lương là em để dành cuối năm mua quà vinh danh thành viên ngay ạ.
@HP captiva_11: Bác HP ơi, bác có khả năng đính cái thớt này lên trên được không??. Em định pm OSPD hạ cái thớt "mời tham gia ban điều hành" và thớt "bàn giao ghế nóng" xuống. :D

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Ở bảng chương trình hoạt động trên, mục địa điểm off của vài chương trình BLD chưa nêu cụ thể địa danh. Trong thời gian view và comment, thành viên mạnh dạn đề xuất để topic vừa sôi động, vừa có địa điểm thích hợp nhất. Để đến lúc cận thời gian triển khai chương trình chúng ta chỉ cần đăng ký là xong.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Poorguy nói:
Lưu ý: Thành viên xem, nghiên cứu các chương trình đã post lên đây để chọn cho mình một chuyến off thích hợp nhất. Và tất nhiên BLD chi hội vẫn mong muốn hội ta càng có nhiều thành viên tham gia càng tốt.

Câu tô đỏ bên trên, theo em hiểu phải bổ sung từ "ít nhất" thành câu: "để chọn cho mình ít nhất một chuyến off thích hợp nhất"

Ý nghĩa là các thành viên GMFC ít nhất trong 1 năm cũng nên tham gia off với chi hội trong các hoạt động chính nêu trên 1 lần. Còn thành viên nào tham gia được cả 8 chương trình thì sẽ được bác Hội trưởng thực hiện như ý bác tranguyen đã post ở trên. Heheeee ...

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
thớt này sẽ hót, thậm chí ko cần sticky, hehe

e cũng hóng cái giải tennis các chi hội để biết rõ điều lệ, hiện tại mem tennis còn ít quá nhưng GMFC sẽ cố gắng tham gia
@poor: vụ off 30/4 sao bác ko nêu ra các địa điểm mình đã bóng bàn?

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Poorguy nói:
@HP captiva_11: Bác HP ơi, bác có khả năng đính cái thớt này lên trên được không??. Em định pm OSPD hạ cái thớt "mời tham gia ban điều hành" và thớt "bàn giao ghế nóng" xuống. :D

Trong ghi chú ở dưới box GMFC, tên 2 người điều hành box này vẫn là sonnguyen & dorive, nên em không có khả năng đính thớt này lên trên được, phải nhờ bác OSPD sonnguyen thôi.

Mà em thấy có mỗi việc thay đổi title Hội trưởng từ bác dorive sang bác poorguy có gì phức tạp đâu mà mấy bác lãnh đạo OS làm lâu thế? muốn các chi hội phát triển và OS phát triển mà hành động chậm như vậy thì phát triển được cái gì!!!???
Chán thật!

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN
captiva_11 nói:
Poorguy nói:

Trong ghi chú ở dưới box GMFC, tên 2 người điều hành box này vẫn là sonnguyen & dorive, nên em không có khả năng đính thớt này lên trên được, phải nhờ bác OSPD sonnguyen thôi.

Mà em thấy có mỗi việc thay đổi title Hội trưởng từ bác dorive sang bác poorguy có gì phức tạp đâu mà mấy bác lãnh đạo OS làm lâu thế? muốn các chi hội phát triển và OS phát triển mà hành động chậm như vậy thì phát triển được cái gì!!!???
Chán thật!
Hâyzaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Status
Không mở trả lời sau này.