Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Người Việt nên tất niên năm Việt nhé các bác (mợ). Em dự tính ngày thứ 7 (31/01/2015). BCR - Q9. Từ chiều đến tối.

Hạng D
OK trước mắt là như thế. Trên tinh thần đồng ý với bác HT nhưng địa điểm thì em nghĩ nên tìm quán nào ở Q.7 chứ BCR có nhiều thành viên không biết và hơi xa. Đó là ý em thôi, chủ yếu là mọi người.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Chương trình Tất Niên dự tính.
- 2g pm : Tập trung tại địa điểm đã chọn,
- 2g pm - 5g pm: cà phê chém gió, F1s vui chơi - bơi lội, chụp hình v.v...
- 5g30 pm: tập trung chuẩn bị GALA dinner.
- 6g pm - khuya:
* Phát biểu khai mạc buổi off.
* Nhìn lại một số hình ảnh sinh hoạt của chi hội qua 1 năm.
* Dùng tiệc tối
* Chương trình bốc thăm may mắn.
* Thành viên thể hiện giọng ca vàng qua dàn karaoke hiện đại nhất bây giờ (9 số).

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
cho cái địa điểm chính thức đi HT
Hôm off ở Bến Xưa, có 2 luồng ý kiến, và hình như lần nào cũng vậy.
1. Chỉ là gặp gỡ giao lưu ăn nhậu nên chỉ cần buổi tối và trong nội thành là đủ.
2. Song song vẫn có gd muốn cho F1s vui chơi, bơi lội buổi chiều rồi tối sẽ tham dự GALA dinner và tất nhiên sẽ hình thức hơn chút xíu.

Sỡ dĩ em muốn đưa các chương trình lên sớm để hòng thấy thành viên vào nêu quan điểm, sau đó em sẽ chốt một ý kiến đa số. Nhưng đưa sớm thì có bác nói sao chưa gì đã lo tới, mà đưa trễ thì cập rập không lo kịp và hầu như chỉ có BLD lo.

Nhưng thôi, với những gì đã trãi qua........em sẽ chọn 1 địa điểm trong lòng thành phố. Bác Mợ nào tham gia được thì đăng ký, có bao nhiêu thì tổng kết bấy nhiêu.

Status
Không mở trả lời sau này.