Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Ngày mai_9/1 tại 133 Khánh Hôi,QUẬN 4 (gara BẢY MINH) từ 9h đến 1oh 30 SẼ DIỄN RA 1 EVENT MODEL CASTROL và giao lưu cũng như bốc thăm quà cho các chủ xe 4 bánh....
Chương trình em đã tham gia,mai tham gia nữa,vì 3 model gẫn gũi với các anh ghê ghớm ?!
Đặc biệt : rửa xe và thay nhớt miễn phí cho 20 xe đăng ký đầu tiên trong ae chúng ta,
Khuyến khích các lạoi xe 4 bánh khác,không cần phải JEEP các bác ợ.
Mai là ngày CN,bể show lộinước ,of thường kỳ thì ta uong cafe xong khoảng 10h ta kéo qua nhé nhé !
Riêng các model của em sẽ ưu tiên cho bác nào điện thoại riêng cho em !

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
TUANDANG nói:
...
Riêng các model của em sẽ ưu tiên cho bác nào điện thoại riêng cho em !

Đổ vỏ hay làm gì. Bác nào thích đổ vỏ thì alô Tuandang

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
truongjeep nói:
TD : mình phả di tiền trạm trước ở những nơi chuẩn bị SHOW ,nếu không thì : CHUYỆN GÌ DẾN SẼ KHÔNG BIÊT TRƯỚC DƯỢC: Thứ nhất, dộ sâ như thê nào, dáy sông có bùn sình hay không? hay dáy sông có sỏi nhỏ, hoặc là có dá ngấm hoặc hố sâu v.v nói chung rất nguy hiểm, không thể môt hai nghe dân dịa phương tả. mình phải tận mắt di thăm dò mới dợc TD ơi.
Một chút chia sẻ với bác Truongjeep:
Sau chuyến OFFROAD Dăk Nong vừa rồi bác Truongjeep hoãn lại để có sự chuẩn bị kỹ lưỡng hơn là hợp lý,
thực tế khắc nghiệt hơn suy nghĩ rất nhiều.
Hy vọng với sự chuẩn bị chu đáo, bác Truongjeep sẽ có 1 game show thật ấn tượng...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
chiênbinhxoviet nói:
truongjeep nói:
TD : mình phả di tiền trạm trước ở những nơi chuẩn bị SHOW ,nếu không thì : CHUYỆN GÌ DẾN SẼ KHÔNG BIÊT TRƯỚC DƯỢC: Thứ nhất, dộ sâ như thê nào, dáy sông có bùn sình hay không? hay dáy sông có sỏi nhỏ, hoặc là có dá ngấm hoặc hố sâu v.v nói chung rất nguy hiểm, không thể môt hai nghe dân dịa phương tả. mình phải tận mắt di thăm dò mới dợc TD ơi.
Một chút chia sẻ với bác Truongjeep:
Sau chuyến OFFROAD Dăk Nong vừa rồi bác Truongjeep hoãn lại để có sự chuẩn bị kỹ lưỡng hơn là hợp lý,
thực tế khắc nghiệt hơn suy nghĩ rất nhiều.
Hy vọng với sự chuẩn bị chu đáo, bác Truongjeep sẽ có 1 game show thật ấn tượng...
Vấn đề là không phảixe bác ợ,cũng không phải do chưa có bối cảnh ,đây chỉ là bao biện !
Nhà chẩun  bị cháy nên tìm nước để dự phòng khi lửa to bác ợ !
Xin đừng bàn vấn đề of nữa
....Con sãi ở chùa mãi quét lá đa ...!

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
TUANDANG nói:
sjw nói:
Sao TuanDang hay nhể, lúc nào xung quanh cũng là mẫu nhưng có "sau" không?
có sau là sao ta ???
À quên. "sau" tiếng gì đó người ta gọi là "hậu" í mà

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
mẫu hậu,có 1 chữ "hậu",hậu sự: cũng 1 chữ hậu,hậu cung:có 1 chữ luôn...bác buông lơi vậy ae hiểu lầm chít em....

Hạng B1
22/3/10
96
0
0
vụ này mới à nha,quen biết ông này mấy năm rồi nhưng sa tai tiếng quá ta

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113