Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ducreddoor nói:
em không co` jeep , đi sedan không biết có cho tham gia không Tuan Deng?
anh là BCN mà hỏi lạ hí ?
Còn of ẹt với ae LONG KHÁNH nữa đó !

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
sjw nói:
Phải chi đi gần thì quyết tâm theo. Bac DinhChua tìm ra nơi ở Q9 chưa?
Bác này phá bĩnh thì có,làm gì biết hồ ao nào???

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
TUANDANG nói:
sjw nói:
Phải chi đi gần thì quyết tâm theo. Bac DinhChua tìm ra nơi ở Q9 chưa?
Bác này phá bĩnh thì có,làm gì biết hồ ao nào???

Qua Long Thạnh Mỹ Q9 thử Tuấn đăng ơi, bên đó nhiều ao hồ lắm. À mà đừng nặng lời thế không hay tí nào

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/4/10
384
0
0
sorrrrry sorry///// tất cảcác  bác. theo như tin mới nhận thì truongjeep dã thay dổi lịch SHOW các bác ạ/  tuần này mọi người bận hết cả rồi, cũng chẳng  có ai theo tranh ngôi với em, giờ chỉ cómình e thì e show như thế lào???? nói thật ra thì di dông rất có lợi các bác à, lợi nhiều thứ lắm,ví dụ như nếu bác có bị tèo thì có xe khác kéo về, rồi thì có dông ae JEEP khích lệ, mà tiêu chícủa mìh là phải ( có ae JEEP) di chung thìmới  HƯNG KHỞI và  THÀNH CÔNG. vìthế cho nên truongjeep quyết dịnh dời ngày show lại

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
TD : mình phả di tiền trạm trước ở những nơi chuẩn bị SHOW ,nếu không thì : CHUYỆN GÌ DẾN SẼ KHÔNG BIÊT TRƯỚC DƯỢC: Thứ nhất, dộ sâ như thê nào, dáy sông có bùn sình hay không? hay dáy sông có sỏi nhỏ, hoặc là có dá ngấm hoặc hố sâu v.v nói chung rất nguy hiểm, không thể môt hai nghe dân dịa phương tả. mình phải tận mắt di thăm dò mới dợc TD ơi.

Hạng B2
13/10/10
152
0
16
54
truongjeep nói:
TD : mình phả di tiền trạm trước ở những nơi chuẩn bị SHOW ,nếu không thì : CHUYỆN GÌ DẾN SẼ KHÔNG BIÊT TRƯỚC DƯỢC: Thứ nhất, dộ sâ như thê nào, dáy sông có bùn sình hay không? hay dáy sông có sỏi nhỏ, hoặc là có dá ngấm hoặc hố sâu v.v nói chung rất nguy hiểm, không thể môt hai nghe dân dịa phương tả. mình phải tận mắt di thăm dò mới dợc TD ơi.

.chín xác... phải chuẩn bị kỷ mới được..