Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
PhanLGL nói:
ducreddoor nói:
sao khôntg thấy Cà Mau hay Hà Tiên gì hết vậy ta? Lỡ đi rồi sao về sớm thế nhể??

PhanLGL nói:
ducreddoor nói:
sao khôntg thấy Cà Mau hay Hà Tiên gì hết vậy ta? Lỡ đi rồi sao về sớm thế nhể??

Vì ngày tết nên tranh thủ. Định qua Hà Tiên nhưng chưa thấy bác MC lên tiếng mời mọc.
rừng U minh ko biết mấy ngày đó có mở cửa cho vào cắm trại ko??
còn phải xem xe cộ ra sao đã
Xe công chúa chưa xong mà húng thế
Công chúa xuất chuồng trong vài ngày nữa nhé cụ

Công chúa xong cho đi kèm với bác Múc cho đẹp đôi hình. làm xe ko phải đi ofoad mà để đi chơi laonh quanh thành phố ngắm cảnh. Nhân tiện tp đang mở đường hoa Nguyễn Huệ đó. 2 anh em dắt nhau đi đi. Nhớ mang theo túi đựng bim bim, bỏ thùng đạn và đồ nghề ra, lắp thùng lạnh đựng coca cola, bánh ngọt.
Chào các Bác, Em là Vợ Muc đây, em mê Jeep là vì nó đẹp, mà sao các Bác cứ ghẹo em thế? các Bác chờ em dợt tay lái quen rồi em ofoad với các Bác nhé. 

Em mà cứng tay lái rồi thì lúc đó vợ chồng em là đôi bạn cùng tiến đấy các Bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
@ Nhà MUC: quá bộ lên BMT CBXV dợt cho, miễn phí luôn cả ăn ngủ nhé...

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
chiênbinhxoviet nói:
@ Nhà MUC: quá bộ lên MBT CBXV dợt cho miễn phí luôn cả ăn ngủ nhé...
Cảm ơn Bác nhiều, nếu em có điều kiện em vọt lên Bác ngay.

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Chào các Bác, Em là Vợ Muc đây, em mê Jeep là vì nó đẹp, mà sao các Bác cứ ghẹo em thế? các Bác chờ em dợt tay lái quen rồi em ofoad với các Bác nhé. 

Em mà cứng tay lái rồi thì lúc đó vợ chồng em là đôi bạn cùng tiến đấy các Bác ạ.

Đây mới là jeeper pro. vậy ra Múc chỉ lái thuê thôi.
Jeep ko những đẹp mà còn chinh chiến mọi nẻo đường.
Xem ra nài Múc còn phải học tập nhiều lắm. Vào vũng bùn xe nặng như thế mà chân côn cứ nhấp nhổm nó cháy khét là phải. Động cơ jeep có 2,3 L làm sao bằng Uoat được. Xe jeep bé nhỏ mong manh yếu đuối lắm hay bị mùi lạ và tiếng động lạ. 

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
mucachai nói:

Chồng một nick - vợ một nick , nhà này phải dùng nick riêng ra - ai lại dùng chung thế này bao giờ ????

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
thiệt là wá chính xác, ai lại dùng Nick của người khác nhỉ???? còn o bít lụm cái níck khác nữa

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
DINHCHUA nói:
Vậy là bác Múc có xe hậu cần mỗi khi offroad rồi.
sao bác lại nói thế....phài nói là " họ đi off có đôi"

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
PhanLGL nói:

Đây mới là jeeper pro. vậy ra Múc chỉ lái thuê thôi.
Jeep ko những đẹp mà còn chinh chiến mọi nẻo đường.
Xem ra nài Múc còn phải học tập nhiều lắm. Vào vũng bùn xe nặng như thế mà chân côn cứ nhấp nhổm nó cháy khét là phải. Động cơ jeep có 2,3 L làm sao bằng Uoat được. Xe jeep bé nhỏ mong manh yếu đuối lắm hay bị mùi lạ và tiếng động lạ.
Mịa, thằng em đang chạy thì cứ chết máy, chạy ra bảo: chú léo biết chạy dép rồi- để anh. Đạp tới lui một hồi, ở gầm bốc khói, sinh ra mùi lạ. Thế mà nỡ nòng lói nà tại thằng em