Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Xuân năm nay Tân Mão. em coi rồi, xe Jeep đi về hướng Tây là hợp nhứt. sau khi bàn bạc và trao đổi với một số anh em JSG em lên chương trình du xuân năm mới nhé.
Ngày 3.1.2011 âm lịch xuất phát tại điểm đàu tiên cao tốc SG - Trung Lương :  9h
11h dự tiệc đám giỗ tại Bến Tre  : nhà ducredoor
17h  qua Trà Vinh : dự tiệc năm mới tại thư quán cofe  Thêdinh. thực đơn bao gồm các laoij cá đồng bằng sông Cửu Long
21h đến Cần Thơ và nghỉ tại bến NInh Kièu thơ mộng bậc nhất miền tây
8h dự tiệc ăn sáng tại vp công ty LGL.com.vn
10h sáng đi An Giang - Châu Đốc - Chùa Bà
5h về SG vừa đi vừa nghỉ đến sáng hôm sau là đến nhà

các bác đi xe nào cũng được . đi xe Jeep phải chuẩn bị tốt vì các Gara nghỉ tết
bác nào đi đăng ký nhé.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
sao khôntg thấy Cà Mau hay Hà Tiên gì hết vậy ta? Lỡ đi rồi sao về sớm thế nhể??

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
ducreddoor nói:
sao khôntg thấy Cà Mau hay Hà Tiên gì hết vậy ta? Lỡ đi rồi sao về sớm thế nhể??

Vì ngày tết nên tranh thủ. Định qua Hà Tiên nhưng chưa thấy bác MC lên tiếng mời mọc.
rừng U minh ko biết mấy ngày đó có mở cửa cho vào cắm trại ko??
còn phải xem xe cộ ra sao đã
Xe công chúa chưa xong mà húng thế
Công chúa xuất chuồng trong vài ngày nữa nhé cụ

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Thông tin từ bác TD - Trà Vinh
1 Ông cá chúa khoảng 12kg : phi lê, chấm mù tạc , đầu nấu măng chua
1 ỉn dân tộc quay tại chỗ
1 vài món khác nữa cho đoàn....

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Em đi Đông-Tây Bắc kết hợp ăn tết nguyên đán ở Quê , không theo các bác tour này được.

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
ducreddoor nói:

PhanLGL nói:
ducreddoor nói:

Vì ngày tết nên tranh thủ. Định qua Hà Tiên nhưng chưa thấy bác MC lên tiếng mời mọc.

Công chúa xong cho đi kèm với bác Múc cho đẹp đôi hình. làm xe ko phải đi ofoad mà để đi chơi laonh quanh thành phố ngắm cảnh. Nhân tiện tp đang mở đường hoa Nguyễn Huệ đó. 2 anh em dắt nhau đi đi. Nhớ mang theo túi đựng bim bim, bỏ thùng đạn và đồ nghề ra, lắp thùng lạnh đựng coca cola, bánh ngọt.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
PhanLGL nói:
ducreddoor nói:

PhanLGL nói:
ducreddoor nói:

Công chúa xong cho đi kèm với bác Múc cho đẹp đôi hình. làm xe ko phải đi ofoad mà để đi chơi laonh quanh thành phố ngắm cảnh. Nhân tiện tp đang mở đường hoa Nguyễn Huệ đó. 2 anh em dắt nhau đi đi. Nhớ mang theo túi đựng bim bim, bỏ thùng đạn và đồ nghề ra, lắp thùng lạnh đựng coca cola, bánh ngọt.
bác đoán đúng ý em quá....