Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Kính thưa các bác,

Mấy hổm giờ em vui sướng đến không ngủ được vì em vừa nhập về một cái máy test hiện đại nhất của Ssangyong. Máy có thể đo và chỉ ra lỗi đến từng chi tiết của chiếc xe các bác ạh. Máy hổ trợ đo cho tất các các đời xe của Ssangyong từ năm 2000 đến 2016, tất cả các model xe của Ssangyong như: Musso, Korando, Stavice, Rexton, Actyon, Kyron, Chairmain, ....
Niềm vui sướng này em không muốn sướng một mình em, mà muốn chia sẽ với anh em cộng đồng Ssangyong. Vậy em có chương trình thế này, các bác xem có hợp lý không nhé:
- Chương trình kiểm tra xe Ssangyong miễn phí bằng máy hiện đại nhất của Ssangyong
+ Chương trình kéo dài từ nay cho đến hết nam 2016
+ Chương trình tặng kèm áo thun cho khách hàng đến sử dụng dịch vụ này của công ty.

Nếu thấy hợp lý thì ủng hộ giúp em. Sau đây em đăng một vài bức ảnh về chiếc máy này để anh em vui vẻ cùng em nhé.
Thanks
View attachment 479080 View attachment 479082 View attachment 479083 View attachment 479084 View attachment 479085 View attachment 479086
Chương trình này còn ko bác,gara ở đâu, bác cho em địa chỉ và so dt với,em mới mua 1 em ssangyong.Thanks Bác.

Tập Lái
30/7/14
19
7
3
64
Bác đến Hãng hoặc garage của anh Dũng ở khu Trung Sơn nha
Bác cho mình xin địa chỉ Hãng chuyên về Musso và địa chỉ gâra A.Dũng nhé.
Xe mình 2003 máy dầu bị rung lắc dữ dội khi về số không, khi vô số chạy thì hết !
Cảm ơn bác.

Hạng B2
6/3/08
303
191
43
Bác cho mình xin địa chỉ Hãng chuyên về Musso và địa chỉ gâra A.Dũng nhé.
Xe mình 2003 máy dầu bị rung lắc dữ dội khi về số không, khi vô số chạy thì hết !
Cảm ơn bác.

Hãng nằm ở ngã ba An Dương Vương và đường số 1 (khu tên lửa đó bác)
Anh Dũng ở Khu Trung sơn số DT: 0913625373

Tập Lái
29/6/17
18
1
3
40
Giờ hãng còn dịch vụ này k bác chủ,có dịp vào xì ghềnh iêm cho vo2 mới cưới đi khám tổng quát phát..
Tks,,,

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Giờ hãng còn dịch vụ này k bác chủ,có dịp vào xì ghềnh iêm cho vo2 mới cưới đi khám tổng quát phát..
Tks,,,

Hãng Mekong vẫn hoạt động dịch vụ bình thường nha bác, ngay góc An Dương Vương ở CV Phú Lâm. Musso phụ tùng chính hãng cái gì cũng có, giá không mắc so với hãng khác nên bác yên tâm

Tập Lái
29/6/17
18
1
3
40
Hãng Mekong vẫn hoạt động dịch vụ bình thường nha bác, ngay góc An Dương Vương ở CV Phú Lâm. Musso phụ tùng chính hãng cái gì cũng có, giá không mắc so với hãng khác nên bác yên tâm
Tks bác
Bác có sđt ở bên đó k cho e xin nhé bác,vi e ở Gia Lai nên k đến mua trực tiếp đc bác ợ

• Like
Reactions: Dragonhair