Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
TUXEDO nói:
nhưng em sẽ không hoàn thành nhiệm vụ trym building cho những người cũ
Tốt nhất là thứ 7 này nhậu ở nhà causbag mưng causbag chỉ bị gãy có 1 tay.
Trời caubasg mới gãy có 1 tay mà HT đã vui rồi chắc gãy 2 tay HT còn vui dữ nữa vì vẫn còn 2 chân để đi

@Caubasg:ở nhà bà xã có bắt làm gì kg mà caubasg cứ toàn bị chấn thương ở tay kg dzay?

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
TONYDUNG nói:
TUXEDO nói:
nhưng em sẽ không hoàn thành nhiệm vụ trym building cho những người cũ
Tốt nhất là thứ 7 này nhậu ở nhà causbag mưng causbag chỉ bị gãy có 1 tay.
Trời caubasg mới gãy có 1 tay mà HT đã vui rồi chắc gãy 2 tay HT còn vui dữ nữa vì vẫn còn 2 chân để đi

@Caubasg:ở nhà bà xã có bắt làm gì kg mà caubasg cứ toàn bị chấn thương ở tay kg dzay?
vì bà xã ko cho làm gì nên tay cậu 3 mới chấn thương liên tục đấy chứ

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
tiếc quá, em cũng đang máu đi bò cạp vàng, đây là nơi lớp 10 trường Bún Thịt Xào tổ chức tiệc chia tay tiễn em qua bển  :(

chắc Trung Tâm Chấn Thương Chỉnh Hình vừa mới tuyển mấy em điều dưỡng y tá bác sĩ mới ra trường trẻ đẹp bác caubasg lại phải lòng em nào nên kiếm cớ vô đây thăm ẻm chứ gì :p

vậy khi nào HT và bà con đi qua thăm caubasg thì hú em, để em còn mang đường sữa (Vinamilk cây nhà lá vườn) sang thăm mong cậu khỏi bệnh ạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Mgz nói:
tiếc quá, em cũng đang máu đi bò cạp vàng, đây là nơi lớp 10 trường Bún Thịt Xào tổ chức tiệc chia tay tiễn em qua bển  :(

chắc Trung Tâm Chấn Thương Chỉnh Hình vừa mới tuyển mấy em điều dưỡng y tá bác sĩ mới ra trường trẻ đẹp bác caubasg lại phải lòng em nào nên kiếm cớ vô đây thăm ẻm chứ gì :p

vậy khi nào HT và bà con đi qua thăm caubasg thì hú em, để em còn mang đường sữa (Vinamilk cây nhà lá vườn) sang thăm mong cậu khỏi bệnh ạ
Bọn em mới mua nhang đèn xong - mấy món đấy của bác không biết có dùng nữa không

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53
vậy e chờ thông báo tiếp theo. Mà hình như e ko nhận được message bác HT ạ.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Sorry một số bác - vì hôm nay em check lại - co 1 số tin nhắn send false mà em không để ý.

Mai có bác nào đi thăm bệnh nhân không ?