Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
52
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Tức không chịu nổi, sau khi thất bại lần 1 từ cái link của bác Phú hào, em hì hục mày mò ra cái thừ 2, cũng rứa. Ngày hôm qua, lại rị mọ vào torrent load về được cả một Beegees - Discography, có bài "Life Goes On" trong đó, nhưng hỡi ôi, lại vẫn bị tình trạng tương tự. Hình như album "Staying Alive" có bài này bị lỗi từ gốc, hoặc khả năng cao hơn là chỉ có một người up phiên bản lỗi, rồi người khác copy share ra nhiều nguồn.
Sau 3 lần thất bại, từ bỏ ý định tìm luôn.

Hạng B2
25/3/07
129
0
0
Các bác cứ vào đây load nè, free luôn, chất lượng ok. www.emp3world.com. chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Thanks bác Phuhao nhé. Topic này em lập ra để chia sẽ nhạc với nhau nên bác có nhiều nhạc bác đóng góp thì càng tốt ạ. thanks bác.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
52
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
@PhuHao, cái Divx Hip don't lie của bác cho em hôm bữa chỉ là bài Hips dont' lie thôi, em muốn kiếm cái bài Bamboo hips don't lie trong world cup ấy, trên mạng có nhưng ù lắm, nghe mất hay.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
62
Tp Ho Chi Minh
phuhaonguyen nói:
smith1604 nói:
Có bác nào có bài Italiano với giọng ca Toto Cutunho không vậy? Tui tìm hoài mà không ra..

Có Italiano của bác xì-mít đây: http://www.mediafire.com/?zxmzlwoy2dz

Ủa mà hình như em giựt kèo của bác Chain hơi bị nhiều! Sorry bác nhé!

Cám ơn bác Phuhaonguyen nhiều, nghe lại vẫn thấy hay như ngày nào và nhớ về những ngày xưa sôi nổi...

23/10/06
14.638
5.121
113
vovinam nói:
@PhuHao, cái Divx Hip don't lie của bác cho em hôm bữa chỉ là bài Hips dont' lie thôi, em muốn kiếm cái bài Bamboo hips don't lie trong world cup ấy, trên mạng có nhưng ù lắm, nghe mất hay. 

Có lẽ bài Bamboo này là độc quyền của World cup nên không thấy Shakira hát lại. NHững bài e tìm thấy thì chỉ là thu âm hoặc lọc âm thanh từ video nên có tạp âm. Em bó tay với bài này!:(