Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Nếu em cho vợ về quê rồi đi 1 mình thì seo toa? Có ké xe được hem kkk

Ờ mà Bác danhhuynh ơi. Ở Đà Lạt mà ngủ lều là liều lắm đóa nha Bác. Tối ngủ mà k đóng cửa là đủ phê lòi chứ đừng nói đến ngủ "liều" kkk

• Like
Reactions: Phuccao
Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Nếu em cho vợ về quê rồi đi 1 mình thì seo toa? Có ké xe được hem kkk

Ờ mà Bác danhhuynh ơi. Ở Đà Lạt mà ngủ lều là liều lắm đóa nha Bác. Tối ngủ mà k đóng cửa là đủ phê lòi chứ đừng nói đến ngủ "liều" kkk
Vậy mà em cứ tưởng ngủ lều thì ấm chứ, hóa ra lạnh teo bugi không ngủ được á.:3dxxx:
Kỳ này em sẽ đu theo các bác nhưng phải kiểm tra lịch học của tụi nhỏ và lịch nghĩ của bà cả nữa.

• Like
Reactions: Phuccao
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
PC ra sớm rồi phải về sớm vì 4/1 chú Gà Tây phải bay đi Hội An nhưng vẫn tham gia chương trình giờ vàng với các bác và đu theo đoàn ngày 2/1!!!!!!... Ở Đà Lạt có bay thẳng đi Hội An ko các bác? nếu có thì PC ở lại chơi "típ" tới giãn tuồng luôn á.
Ps: PC sẽ cố kím thêm 2 chai gụ cho ấm nè.

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
PC ra sớm rồi phải về sớm vì 4/1 chú Gà Tây phải bay đi Hội An nhưng vẫn tham gia chương trình giờ vàng với các bác và đu theo đoàn ngày 2/1!!!!!!... Ở Đà Lạt có bay thẳng đi Hội An ko các bác? nếu có thì PC ở lại chơi "típ" tới giãn tuồng luôn á.
Ps: PC sẽ cố kím thêm 2 chai gụ cho ấm nè.

Vietnam Airlines Có chuyến bay thẳng từ Đà Lạt đi Đà Nẵng nhé bác. Đi Hội An phải đáp máy bay đi Đà Nẵng rồi bắt taxi về. Đặt vé trước rồi chơi tới bến luôn đi bác.

Hạng B2
5/7/14
175
254
63
Chương trình của bác CHT đưa ra hấp dẫn quá... Chắc Em sẽ cố gắng sắp xếp để đu theo các bác một chuyến !

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng B2
5/7/14
175
254
63
:3duongbiahutthuoc:
Vietnam Airlines Có chuyến bay thẳng từ Đà Lạt đi Đà Nẵng nhé bác. Đi Hội An phải đáp máy bay đi Đà Nẵng rồi bắt taxi về. Đặt vé trước rồi chơi tới bến luôn đi bác.
Vậy là bác Phúccao có thể thoải mái chơi tới bến rồi nha ! Kaka

• Like
Reactions: pxtanh
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Zậy là PC có cơ hội chơi tới bến òi..Nhưng có lẽ sẻ ko đăng ký được do phải cõng 2 chú gà Tây chạy long ngong tham quan tùm lum... hì...hì.. thôi thì nhảy cóc với các bác vậy.:3ddanhdan::3duongbiahutthuoc::3d2lonbia:

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Em đang định book vé đi Châu Âu công tác vào dịp này để hưởng cái lạnh sâu hơn Đà Lạt và kết hợp hấp cái hôn, nếu bà cả đồng ý dời lui vài ngày thì em sẽ đu theo các Bác.
Sao không đi vào dịp tết nhễ ? 31/12-2/1 thì sao ?