Hạng B2
9/2/06
128
0
16
Hình 3: cá cắn câu (các bác chú ý kỹ sẽ thấy cá nhé)

Chương trình offline tăng sự thân mật giữa các GD SSFC...cho gần gũi hơn

Hạng B2
9/2/06
128
0
16
davidtvt nói:
moto nói:
Chào các bác,

Như hôm off Vườn Phố em có đề cập, công ty bạn em có 1 lô đất trống 7000m2 ở Bình Quới. Hiện tại đã có hồ nuôi cá, chòi, căn-tin nhưng đang để không do chưa tìm được khách thuê kinh doanh. Em thấy đây là 1 địa điểm rất tốt để anh em chúng ta ọp ẹp. Ưu điểm: không gian riêng, 1 mình chúng ta 1 cõi. Có thể và câu cá và đốt lửa nướng. Nhược điểm: không có dịch vụ tại chỗ nên chúng ta phải đặt đồ ăn thức uống từ các hàng quán gần đó.

Các bác xem xét để chúng ta có thêm 1 lựa chọn nhé.

P/S: em có shot vài tấm hình nhưng bỏ ở nhà rồi. Tối nay về em sẽ up lên cho các bác xem.

hình như bác cũng ở Q12 như em....?
bữa nào em với bác off cafe rùi ae mình đi tiền trạm tí.....mình sẽ tổ chức picnic.....mời bạn bè tham dự...

Em ở P. 15, Q. TB bác ạ, cách Q. 12 có mỗi cây cầu tham lam mà lương thiện (Tham Lương):D

Hạng B2
9/2/06
128
0
16
Ngủ lại được bác ạ, chắc phải mang theo lều

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
tammatkieng nói:
mình ok ngay, nhưng nên góp lại cùng ra công viên mà off thì tiện hơn, như pic nic ngoài trời buổi chiều ở công viên Phú mỹ hưng, có chỗ đậu xe dễ chụp hình mà cảnh ở đây thì tuyệt vời!!! Gần đó có quán nhậu lẩu dê tên 404 nổi tiếng, bia giá đại lý.... hay đem theo đồ nướng ra công viên tự nướng, bia ướp lạnh mua từ siêu thị lotte, coopmark phú mỹ hưng giá gốc.....

nhà bác ở ngay quận 7 . ngày nào cũng dạo mát rồi. tội anh em đi xa kẹt xe quá chừng chừng thôi ah.:D

Hạng B2
18/4/10
120
0
0
moto nói:
Chào các bác,

Như hôm off Vườn Phố em có đề cập, công ty bạn em có 1 lô đất trống 7000m2 ở Bình Quới. Hiện tại đã có hồ nuôi cá, chòi, căn-tin nhưng đang để không do chưa tìm được khách thuê kinh doanh. Em thấy đây là 1 địa điểm rất tốt để anh em chúng ta ọp ẹp. Ưu điểm: không gian riêng, 1 mình chúng ta 1 cõi. Có thể và câu cá và đốt lửa nướng. Nhược điểm: không có dịch vụ tại chỗ nên chúng ta phải đặt đồ ăn thức uống từ các hàng quán gần đó.

Các bác xem xét để chúng ta có thêm 1 lựa chọn nhé.

P/S: em có shot vài tấm hình nhưng bỏ ở nhà rồi. Tối nay về em sẽ up lên cho các bác xem.

ủng hộ 2 tay!!!! gần Thanh Đa hay lắm....

Hạng B2
5/6/09
136
6
18
Thành phố mang tên Bác
E có ý kiến thế này:
1. Địa điểm: chổ của bác moto đề cập là tuyệt vời
2. Thời gian: chỉ cần hội trưởng hê lên là tập họp
3. Ăn uống, vui chơi: gợi ý cho các bà cả chuẩn bị món ăn đãi anh em (ưu tiên các món ăn nhanh, món nướng, mồi nhậu
). E nghĩ là các bà cả rất máu thể hiện đấy.
Anh em ta cứ việc chiến thôi.
Theo em thì thuê lều ở lại lửa trại một đêm là rất tuyệt vời

Hạng B2
9/2/06
128
0
16
Cám ơn các bác ủng hộ ý tưởng của em. Bác hội trưởng xem thế nào rồi chúng ta lên lịch nhé.