Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Dear các Bác, các Mợ,
Thời gian đăng ký sắp hết, hiện nay chi hội chúng ta chỉ có von vẹn 4 thành viên tham gia, nhìn vào chợt thấy toàn thành là thành viên không thường xuyên tham gia sinh hoạt nhiệt tình cùng Gmfc ấy thế mà lại tham gia sinh nhật OS.
Thế các thành viên đã từng chơi với chi hội, với em suốt quãng đường dài qua tại sao phải rút vào im lặng, không thể hy sinh chút lòng để cái sân chơi của hội nói riêng và OS nói chung được tiếp tục sôi nỗi cùng các chi hội khác.
Vẫn đồng ý đôi lúc các thành viên cảm thấy không hài lòng vì một chuyện của OS, một cá nhân tạo nick fake vào comment khiến các Bác, các mợ khó chịu nên không còn hứng thú tham gia, nhưng nghĩ lại điều này có đáng để phải tẩy chay một sân chơi mà trước đây đã từng mang đến bao điều hay, mang đến những người bạn, những mối quan hệ tốt.
Bản thân em cũng gạt qua những bực bội, những sự khó chịu để cùng mọi người tiếp tục giữ vững 4 chữ GMFC mà các Bác đi trước đã tạo dựng. Buồn thay, vì những cái suy nghĩ của các Bác đã làm cho một dịp sinh nhật của diễn đàn otosaigon năm nay thiếu vắng chi hội GMFC ?????.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Dear các Bác, các Mợ,
Thời gian đăng ký sắp hết, hiện nay chi hội chúng ta chỉ có von vẹn 4 thành viên tham gia, nhìn vào chợt thấy toàn thành là thành viên không thường xuyên tham gia sinh hoạt nhiệt tình cùng Gmfc ấy thế mà lại tham gia sinh nhật OS.
Thế các thành viên đã từng chơi với chi hội, với em suốt quãng đường dài qua tại sao phải rút vào im lặng, không thể hy sinh chút lòng để cái sân chơi của hội nói riêng và OS nói chung được tiếp tục sôi nỗi cùng các chi hội khác.
Vẫn đồng ý đôi lúc các thành viên cảm thấy không hài lòng vì một chuyện của OS, một cá nhân tạo nick fake vào comment khiến các Bác, các mợ khó chịu nên không còn hứng thú tham gia, nhưng nghĩ lại điều này có đáng để phải tẩy chay một sân chơi mà trước đây đã từng mang đến bao điều hay, mang đến những người bạn, những mối quan hệ tốt.
Bản thân em cũng gạt qua những bực bội, những sự khó chịu để cùng mọi người tiếp tục giữ vững 4 chữ GMFC mà các Bác đi trước đã tạo dựng. Buồn thay, vì những cái suy nghĩ của các Bác đã làm cho một dịp sinh nhật của diễn đàn otosaigon năm nay thiếu vắng chi hội GMFC.
Một cánh én không làm nên nỗi mùa Xuân. Em xin các Bác và các Mợ đừng gọi em bằng 2 chữ HT nữa.
Xin chân thành cảm ơn.
có thể mọi người bận gì đó thì sao bác, em tham gia box Chev chưa lâu nhưng rất nể bác ở cái nhiệt huyết và cách bác quan tâm mọi người, thú thực nếu em ko vướng f1 mới sinh em sẽ ủng hộ bác = cách tham gia 2 người, mong bác đừng vì chuyện này mà buồn hay nản, box này vẫn rất cần có bác

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng B1
4/9/14
85
18
8
Theo e nghĩ mọi người kg tham gia tham dự SN vì họ có những lí do riêng , cũng có thể vì họ kg còn hứng thú với sân chơi OS nữa. Nhưng e thấy các thành viên vẫn thường xuyên gặp nhau off chui hằng tuần tức là họ vẫn còn nhiệt huyết với chi hội GMFC nói riêng rồi bác à. E thấy bác kg nên tự ái quá trong chuyện này.

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Theo e nghĩ mọi người kg tham gia tham dự SN vì họ có những lí do riêng , cũng có thể vì họ kg còn hứng thú với sân chơi OS nữa. Nhưng e thấy các thành viên vẫn thường xuyên gặp nhau off chui hằng tuần tức là họ vẫn còn nhiệt huyết với chi hội GMFC nói riêng rồi bác à. E thấy bác kg nên tự ái quá trong chuyện này.
Vụ này em đồng ý hai tay với bác . Em thì kẹt rồi , nên có muốn đi , cũng thua .

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Em thấy trong một tập thể mà tính toán, cân đo, đong đếm quá thì khó chơi thật. Thôi bác Poorguy đừng lăn tăn nữa, đến ngày 10 báo BQT là GMFC không tham gia là xong.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Em đăng ký 1 vé nhé, size L.

Các bác thành viên cũ ơi....lâu quá ko có dịp ngồi lại chém gió nè.
Hy vọng em sẽ gặp lại nhiều thành viên GMFC kỳ này. Hiiiii

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Giờ không đăng ký mà đến bữa đó có mặt đóng tiền thì có tính được không vậy bác Vịnh.
Nếu bác LAC5035 sure thì em sẽ ứng cho bác và đưa vào danh sách để nộp cho BTC. Bác xác nhận sớm cho em nhé.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Cập nhật danh sách đăng ký tham dự SN OS 12 năm:
1. Poorguy : 1L (size XL nam)
2. gallardo_thanh : 1L
3. kathybui : 1L (size M nữ)
4. Vui: 1L (size L nam)
5. Nissan89 ( size L nam)
6. haichau (size L nam)
7. ..tiếp tục nhé các bác.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Em đăng ký 1 vé nhé, size L.

Các bác thành viên cũ ơi....lâu quá ko có dịp ngồi lại chém gió nè.
Hy vọng em sẽ gặp lại nhiều thành viên GMFC kỳ này. Hiiiii
Cảm ơn bác cựu HT GMFC vẫn còn nghĩ đến chi hội. Hẹn gặp bác trong buổi SN để cụng ly.

Status
Không mở trả lời sau này.