Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
car_nt nói:
Em (Luân ford) và anh em OS Nha Trang rất hân hạnh chào đón anh em FFC đến với thành phố Biển. Em sẽ giới thiệu cho các Bác quán ăn cơm giá cả phải chăng và ăn nem nướng.
Anh em OS Nha Trang cũng mới off Daklak về. http://www.otosaigon.com/...rang-m2173923-p47.aspx
Cảm ơn Bác Luân rất nhiều. Bác thật là tốt ;). Mới nghe cứ tưởng nhà Fetrol chuyển khẩu về NT rồi thì ra ko phải.Hình chuyến NT-Daklak đẹp quá. Nhớ bác Xuâneovi ;))
Hình như em có gặp Bác ở chuyến "NT- Ngày về" 2010 cùng XNL có đêm Gala ở quán gì gần cuối đường nội đô Trần Phú. Buổi tối thật ấn tượng với thế giới ốc.

Hạng D
13/1/09
1.213
2
38
@xe_online: em cũng gặp Bác rồi ạ. Em có hình ở chuyến đi off Daklak của OS Nha Trang đó Bác, em đứng chụp hình bên Phật Di Lặc đó Bác.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
car_nt nói:
@xe_online: em cũng gặp Bác rồi ạ. Em có hình ở chuyến đi off Daklak của OS Nha Trang đó Bác, em đứng chụp hình bên Phật Di Lặc đó Bác.
Em có thấy hình Bác bên tượng Phật. Hôm ở NT năm nọ vì đông người quá nên em nhớ ko rõ lắm, hy vọng chuyến NT tới đây được diện kiến Bác.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Họ hàngcủa em, Bác Xebảnhbao đâu, ko thấy tổng kết chương trình quê ta đi nhể. Lực lượng đông đúc rồi nên con tàu phải chạy thep chuẩn thôi- kế hoạch, chương trình giờ nào việc nấy rõ ràng

Hạng B2
19/12/06
185
0
16
41
Cho em góp ý kiến 1 chút.
Ăn trưa ngày 1 ở Cam Ranh: Cơm gà chỉ, nhà NSLinh sẽ hướng dẫn phần này. Buổi chiều ai muốn Vinpearl land cho baby thì tranh thủ, không thì gọi matxa hội người mù đến để phục hồi năng lượng. Ăn tối sẽ nhờ nhà Tiến Xụi sẽ đặt cho mọi người ở Nha Trang ( em nghĩ gần Hòn Chồng có nhiều quán rộng và đậu xe vô tư ).

Qua ngày 2 (31/3) sẽ đi Hòn Tằm tham quan và tắm biển cả ngày (mua tour trọn gói của cty Hòn Tằm có ăn trưa: [link]http://hontamresort.vn/vi-vn/zone/540/item.cco[/link] ).
Buổi tối tự do khám phá hoặc câu mực đêm, chi phí thuê tàu cũng rất rẻ...

Ngày 3: (1/4 ) Đi đảo hoặc đi biển Dốc Lếch... ăn hải sản... Buổi tối gala tự túc, ai có gì góp đó, mồi rượu tự chuẩn bị ở villa của mình. Đàn ca tài tử nhẹ nhàng để ngày mai còn về Sì Gòn.

Ngày 4 (ngày nhổ neo) : Các mợ đi chợ, các baby đi theo giữ các Daddy ko bị bắt cóc bởi con gái Nha Trang duyên dáng, keke.

Đây là thiển ý của em, Em xin hết ạ.

Hạng B2
19/12/06
185
0
16
41
Em có biết vài quán bán các món như: bánh canh đầu cá thu, bánh căn, bún cá thu, cơm gà, bò nướng, gà ven sông... và em cũng thèm ăn Ngọc Sương Cam Ranh, cầu trời ngày về mấy Bác ghé CR cho em ăn ké với nhé!

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
MISAOLIN nói:
Ăn trưa ngày 1 ở Cam Ranh: Cơm gà chỉ, nhà NSLinh sẽ hướng dẫn phần này. Buổi chiều ai muốn Vinpearl land cho baby thì tranh thủ, không thì gọi matxa hội người mù đến để phục hồi năng lượng. Ăn tối sẽ nhờ nhà Tiến Xụi sẽ đặt cho mọi người ở Nha Trang ( em nghĩ gần Hòn Chồng có nhiều quán rộng và đậu xe vô tư ).

Qua ngày 2 (31/3) sẽ đi Hòn Tằm tham quan và tắm biển cả ngày (mua tour trọn gói của cty Hòn Tằm có ăn trưa: http://hontamresort.vn/vi-vn/zone/540/item.cco ).

Ngày 3: (1/4 ) Đi đảo hoặc đi biển Dốc Lếch... ăn hải sản... Buổi tối gala tự túc, ai có gì góp đó, mồi rượu tự chuẩn bị ở villa của mình. Đàn ca tài tử nhẹ nhàng để ngày mai còn về Sì Gòn.

Ngày 4 (ngày nhổ neo) : Các mợ đi chợ, các baby đi theo giữ các Daddy ko bị bắt cóc bởi con gái Nha Trang duyên dáng, keke.

Đối tượng này có chương trình cũng tốt đới. Chuyến NT lần này dài hơi và ngủ đêm tập trung 1 chỗ nên ta có các buổi trong ngày vui chơi. Vì thế cân đối việc chơi ở biển với bờ, ăn hải sản với thịt thà để khỏi ngán, chán. Nói chung cứ phải đều cơm cơm, phở phở tí thì cân bằng các Bác nhể- hehehe

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
MISAOLIN nói:

Qua ngày 2 (31/3) sẽ đi Hòn Tằm tham quan và tắm biển cả ngày (mua tour trọn gói của cty Hòn Tằm có ăn trưa: http://hontamresort.vn/vi-vn/zone/540/item.cco ).

Cần làm rõ mục tô đen mợ ơi, cho em xin thêm chi tiết :D