Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Khang Huỳnh nói:
phuongcarall nói:
babydriver nói:
Để có được chương trình này, xin cảm ơn Bac Santa_Lucia đã dành sự ưu ái cho chi hội FIFC
, cảm ơn các nhà tài trợ Phuong carall, Công Ty Cổ Phần Chăm Sóc Ô Tô Đại Phát, Bac Nguyễn Duy Nghiêm.
Thay mặt FIFC xin cảm ơn các Bac, chúc các Bac thành công trong công việc và cuộc sống
Phuongcarall em cảm ơn bác Santa_Lucia đã gởi gắm món quà nhỏ đến với chi hội FIFC.
Cảm ơn bác hội trưởng FIFC đã tổ chức chương trình thành công tốt đẹp.
Xin chúc mừng đến các bác đã trúng giải thưởng từ các NTT.
Kính chúc chi hội FIFC ngày càng phát triển phong trào mạnh mẽ.
Chi Hội FIFC e cũng xin cám ơn tấm lòng, sự nhiệt thành của bác Phuong Cà Rá và các NTT đã dành cho xóm nghèo chúng em:D. Chúc bác luôn sức khoẻ hẹn một ngày cụng ly với bác

P/s: Em ghé chỗ bác 2 lần rồi mà cũng chưa có dịp gặp...Để hôm nào tranh thủ chạy qua chỗ mới làm ly cà phê bác ha.
PCR hân hạnh được đón tiếp các bác FIFCer tại Saigon Carcare Shop .Số 1D Lê Quý Đôn P12 Q.Phú Nhuận.

Hạng C
17/4/05
735
5
18
babydriver nói:
Mời Bac haisaigon đến nhận giải thưởng " CHƯƠNG TRÌNH XỔ SỐ VUI ỦNG HỘ ĐỘI BÓNG FIFC " vào lúc 18g ngày thứ Năm 26/04/2012 tại Nhà Hàng Bia Tiệp 107 Pastuer. Q.1 nhé Bac.
Xin cám ơn các nhà tài trợ, đặc biệt cám ơn bác Santa_Lucia đã xây dựng, vận động và tài trợ cho CHƯƠNG TRÌNH XỔ SỐ GÂY QUỸ CHO ĐỘI BÓNG FIFC.

HaiSaigon rất tiếc là không thể đến nhận giải từ BTC vào tối thứ Năm 26/04 do bận công việc riêng.

@ Babydriver: nhờ bác lên nhận giùm, rồi gửi lại cho bác PhuongCarall giữ. Tui sẽ đến Saigon Carcare Shop của bác ấy để nhận lại sau. Cám ơn bác nhiều.

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
HaiSaigon nói:
babydriver nói:
Mời Bac haisaigon đến nhận giải thưởng " CHƯƠNG TRÌNH XỔ SỐ VUI ỦNG HỘ ĐỘI BÓNG FIFC " vào lúc 18g ngày thứ Năm 26/04/2012 tại Nhà Hàng Bia Tiệp 107 Pastuer. Q.1 nhé Bac.
Xin cám ơn các nhà tài trợ, đặc biệt cám ơn bác Santa_Lucia đã xây dựng, vận động và tài trợ cho CHƯƠNG TRÌNH XỔ SỐ GÂY QUỸ CHO ĐỘI BÓNG FIFC.

HaiSaigon rất tiếc là không thể đến nhận giải từ BTC vào tối thứ Năm 26/04 do bận công việc riêng.

@ Babydriver: nhờ bác lên nhận giùm, rồi gửi lại cho bác PhuongCarall giữ. Tui sẽ đến Saigon Carcare Shop của bác ấy để nhận lại sau. Cám ơn bác nhiều.
Bác HaiSaigon : PCR em xin tuân lệnh :D
Cháu cũng rất cảm ơn Ngoại đã có lời mời cháu đến dự buổi lễ bốc thăm chia bảng các CLB của OS.