Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/9/08
483
0
16
Xì Gòn
Re:Chương trình xuyên Đông Dương của MBFC ( Vietnam - Laos - Thailand - Cambodia ) 06-14/6/12

Xe em đứng tên công ty có cần giấy uỷ quyền không ạh ? Ai có tờ form cho em xin để làm luôn ạh

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
Re:Chương trình xuyên Đông Dương của MBFC ( Vietnam - Laos - Thailand - Cambodia ) 06-14/6/12

kvl nói:
Đây là 1 chương trình lớn trong năm của MBFC, chi phí cho mỗi thành viên tham gia không nhỏ nên các bác đi lẻ nên gom lại đi chung để giảm chi phí xe cộ. Riêng về phía BTC thì đang tranh thủ làm việc với các nhà tài trợ để " nhẹ " bớt chi phí khi tham gia.

Rất mong được mọi người ủng hộ và tham gia đầy đủ chương trình này. Các tay đua kiệt suất khuyến cáo nên tham gia chương trình vì sẽ có nhiều cơ hội để thử thách tay lái trên dặm đường xa.

Em đi lẻ. Bác nào lẻ cho em ghép với nhá. Em xin share xăng, visa xe, xx show...... Full service.
:D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Anh Vinhnam Kiểm tra tài khoản xem đã nhận được 20tr của em và ông BanNang chuyển khoản sáng nay chưa nhé. Tình hình là đã gương mẫu, các bác tranh thủ chuyển sớm cho bác VinhNam tiền quyết tâm 10.000.000 đ để chốt chương trình với đơn vị tổ chức nhé

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Vĩnh Nam nói:
Em nhận được quyết tâm của bác SRS, Sup.com, Kvl, Bannang
khỏi lo xe bị pan rồi mấy bác hỉ:D:D
Anh Nam giữ chỗ cho em nhé, cấm bác nào giành :D, cơ bản là chắc chắn đi rồi, đang quyết lại số người :D

Last edited by a moderator:
Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

hoaiphong99 nói:
mb_fan nói:
yeahhhh
em đi được
Chú MB-fan khoái nhất.
@BAn Tổ chim: cái giấy đăng ký xe em dang nhờ ngân hàng giữ dùm, chỉ có bản copy có đóng dấu ngân hàng thui có được không?

E mới vào nhà trọ nhờ luật...rừng tư vấn ! Xe mua qua ngân hàng... qua...nhiều đời chủ, điều xuất ngoại được . Bác HoàiPhong yên tâm rùi nhé .:D Miễn sổ lưu hành còn phép , tờ photo giấy chứng nhận của ngân hàng còn hạn là okay .

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG

Xe em cũng ngân hàng bao vây, cũng tên công ty... May quá là đi được :D.
Bác QuangHLV thích thì ghép chung xe với em, sợ bác đi E quen rồi qua C300 kêu cùi thôi:D:)...mà ko biết lúc đó may ra em đổi...thì hay biết mấy:D.
Chiều nay em sẽ ibanking vô tk bác Vĩnh Nam cho chắc!

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

hieu_nhoc nói:
Xe em đứng tên công ty có cần giấy uỷ quyền không ạh ? Ai có tờ form cho em xin để làm luôn ạh
chung câu hỏi

Hạng D
6/11/07
2.412
6.617
113

Em đóng quyết tâm + k xe Mer k biết đi đc k nhỉ :)
Sợ xe k đủ tốc độ theo các bác Mer quá . Hehehe

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Em đã hỏi đối tác du lịch bên Cam - Lào - Thái thì xe chỉ cần mang theo giấy tờ sau:
- Giấy đăng ký xe
- Số kiểm định
- Bằng lái xe người lái
- Hộ chiếu của người lái
Tất cả đều bản photocopy ( không cần công chứng). Phần còn lại sẽ được công ty du lịch làm việc với các nước mà đoàn đi qua

Status
Không mở trả lời sau này.