OTK
Tập Lái
3/3/10
42
0
0
53
Re:Chương Trình Xuyên Viêt ( dự kiến) - tham gia hội tụ 3 miền

monster nói:
Bá tư Râu sắp xếp lịchn đi Hà Giang và Lũng Cú như vậy là ổn, không quá mệt. Vì tốc độ chạy trung bình trên đoạn đường này chỉ là 25-30km/h. Các tay lái lụa giỏi mấy cũng không thể có tốc độ trung bình quá 40km/h dân thổ địa cũng không thể đi được với tốc đi này đâu. Nhắc lại các bác: Đường cực kỳ nguy hiểm, nó nguy hiểm hơn bất cứ con đường nào mà các bác đã tầng đi. Do vậy các bác thật sự thận trọng. Không được mạo hiểm đi nhanh rút ngăn thời gian.
Đến bác Mông to còn đi từ tốn thì ai dám phóng nhanh vượt ẩu .

Hạng C
7/1/10
540
1
0

Mèn gì đất nứt nẻ luôn.

---------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

để tránh trường hợp như Bác Longan và cách khắc phục từ Bác @LoveSanta, nhắc khéo các Bác mua vài cái dây dây gì để nối turbo (quên mịa tên mất rùi :)) nhé. Xe càng ngày càng cũ trong khi các Bác đi nhiều ngày quá, trèo lên giữa đỉnh núi mà đẩy thì toi.

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Cu Bom nói:
để tránh trường hợp như Bác Longan và cách khắc phục từ Bác @LoveSanta, nhắc khéo các Bác mua vài cái dây dây gì để nối turbo (quên mịa tên mất rùi :)) nhé. Xe càng ngày càng cũ trong khi các Bác đi nhiều ngày quá, trèo lên giữa đỉnh núi mà đẩy thì toi.
Chuyến đi này có đệ tử ruột này nhà bác Dungct@ phụ trách kỹ thuật, đ.ký đê luôn- lo giề
Chương Trình Xuyên Viêt ( dự kiến) - tham gia hội tụ 3 miền ( Lịch trình cập nhật Tr. 5)
Chương Trình Xuyên Viêt ( dự kiến) - tham gia hội tụ 3 miền ( Lịch trình cập nhật Tr. 5)
;

Tập Lái
29/10/10
5
0
0
45

theo em biết chợ Bắc Hà chỉ họp phiên vào chủ nhật (ví dụ : 22/07)

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.

anh Tu tính lại cho chạy xen kẽ đêm đi,chạy ngày mệt mà ko được nhiu km hết á,rồi chạy ngày thì thời gian đâu tham quan anh ơi?em là thích chạy đêm nhất.

23/10/06
14.638
5.121
113

THẢO CHỮ nói:
anh Tu tính lại cho chạy xen kẽ đêm đi,chạy ngày mệt mà ko được nhiu km hết á,rồi chạy ngày thì thời gian đâu tham quan anh ơi?em là thích chạy đêm nhất.

Chạy đêm sáng ngủ thì thấy được giề? Ban ngày lang thang còn ngắm cảnh chứ! Chỗ nào đẹp dừng lại

Hạng B2
6/5/07
324
1
16
46
QN_HCM

huythanhtv nói:
Bác Turau sung sức quá !

Hành trình rất hấp dẫn ! tiếc là kẹt dính đám giỗ quan trọng nên đành chờ xem ảnh đở thèm !:D
bác Huythanhtv lúc nào cũng có lí do chính đáng.

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.

PutinVn nói:
Mèn gì đất nứt nẻ luôn.

---------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai
Đợt này có tham gia không anh?

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38

colorpen nói:
huythanhtv nói:
Bác Turau sung sức quá !

Hành trình rất hấp dẫn ! tiếc là kẹt dính đám giỗ quan trọng nên đành chờ xem ảnh đở thèm !:D
bác Huythanhtv lúc nào cũng có lí do chính đáng.
tại vì em là người đàn ông chân thật mà !:D
Bác tham dự cho vui, hãy thử 1 lần rồi sẻ nhớ mãi !