O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"
RE: Chụp ảnh (nội dung) màn hình

Một mình tôi xài DSL ở nhà , vậy mỗi lần tôi truy cập trang nào đó , người quản lý trang có biết tôi không ? Bác nào rành cho biết với ...đa tạ !

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Trích đoạn: binxehoi

Nhưng mừ nó kg có SN bác ui, fải xài trial rùi :D:D:D
Bác nào có crack kg cho em xin với:D:D:D

Bạn binxehoi tìm và load cái 4.0 free ở gần cuối trang nhé , đừng load cái 4.3 free trial .
Chúc dzui .

Tập Lái
10/3/06
17
0
0

Trích đoạn: Der Fahrer

Một mình tôi xài DSL ở nhà , vậy mỗi lần tôi truy cập trang nào đó , người quản lý trang có biết tôi không ? Bác nào rành cho biết với ...đa tạ !

Về mặt nguyên tắc thì không bác ạ. Người quản lý trang web bác vào thăm thì chỉ biết có 1 IP xxx.xxx.xxx.xxx vào thăm mà không biết IP đó là bác Der Fahrer :). Chỉ duy nhất ISP của bác, người cấp IP cho bác ấy, thì nó biết rất rõ IP đó thuộc về thuê bao nào, nhà ở đâu, số ID card là gì...
Nhưng nếu người chủ trang web đó muốn biết thêm thông tin về bác thì cũng không khó đâu, và từ những thông tin đó kết hợp với các cơ sở dữ liệu khác trên mạng thì bác sẽ bị lộ nguyên hình đấy! :D Nếu bác sống ở những nước phát triển thì quyền bảo mật thông tin cá nhân được tôn trọng, tuy nhiên bác lại có nguy cơ tiết lộ thân phận nhiều hơn do để lại nhiều "giấu vết" hơn (và cũng bị "soi mói" nhiều hơn) trong quá trình online. Nó cũng như câu chuyện người ta có thể biết cách chế tạo 1 quả bom nguyên tử chỉ từ những thông tin đăng rải rác trên mạng vậy.