Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Xedaumalai nói:
Có chiện này nữa hả bác? Mai mốt nếu bác có gặp nữa thì hú ae nha. Em ko có nhu cầu cũng mua nữa bác ah. Hôm nay nó ko hư ngày mai nó cũng sẽ hư mà thôi! , , , Previa 9x mà!
Đề nghị mod pan nick Bác Xedaumalai vì suốt ngày hù xe Pre hư phải sữa hoài.... nói thế là dìm hàng xe Pre

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Xedaumalai nói:
Có chiện này nữa hả bác? Mai mốt nếu bác có gặp nữa thì hú ae nha. Em ko có nhu cầu cũng mua nữa bác ah. Hôm nay nó ko hư ngày mai nó cũng sẽ hư mà thôi! , , , Previa 9x mà!
em theo bác 2 tay 2 chân luôn

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Xedaumalai nói:

Vì vậy xe em, em cất không dám chạy sợ nó hư

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
sjw nói:
Xedaumalai nói:

Vì vậy xe em, em cất không dám chạy sợ nó hư

Nếu không ngại xấu thì Bác ghé mấy ông dán decal có máy CNC ... cắt 4 cái vòng tròn bằng meca trên đó có khắc logo Toyota + chữ Previa phía dưới ... xong dán vào là khỏi sợ mất lần sau + lạ luôn ( cái này là em làm cho chiếc Genesis của em năm ngoái em bị bọn ác nó đua 2 lần 4 cái logo bánh xe ... tức quá em làm như vậy xong từ đó hết mất luôn )