Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
kvl nói:
nhắc tới GLK mà thấy tội nghiệp xe em quá, dạo này chả quan tâm hay đi tới nó mấy. toàn luyện thể hình = triton :D
Bữa nào bác HP cho mươn em Trion quần 1 ngày cái nhé , để sung mua Trion . Hehehe

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
huycl2507 nói:
kvl nói:
nhắc tới GLK mà thấy tội nghiệp xe em quá, dạo này chả quan tâm hay đi tới nó mấy. toàn luyện thể hình = triton :D
Bữa nào bác HP cho mươn em Trion quần 1 ngày cái nhé , để sung mua Trion . Hehehe
cuối tuần bác qua rửa xe bên Car Spa thì cứ lấy xe thử nhé, em để xe bên đó và giao cho Luân 01 chìa khoá.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Vĩnh Nam nói:
Trong tuần này em sẽ chuyển đến các bác HDSD bằng Tiếng Việt cho xe GLK/
Các bác còn 97 trang nữa em sẽ chuyển sang GLK phần 5 :D
Bác Nam đang  "cố tình"  drive AE ta qua sách HDSD  :p
Sách tiếng Anh em đọc được, em cần cái GLK300 plate cơ  :D

@ Các bác HT/HP, tính chuyện off đầu năm đi các bác, cafe Soho chẳng hạn :)

Hạng B2
23/8/07
158
1
16
các bác cứ đổi avatar liên tục , k hiểu cái nick của em nó bị gì mà đổi avatar hoài k đc ?

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Bác SUp chơi mạ vàng rùi à? hết nhiêu lượng vậy bác?
Cái vụ rửa đèn thì xe em nó thụt vào ngon, ko cần trợ lực:D, nhưng em tức cái là ko chủ động được vụ này, nhiều khi xịt kiếng có một vài lần là nó thò ra xịt đèn, nhưng hôm trước em chạy trời mưa xịt kiếng hoài ko thấy nó rửa, cuối cùng phải dừng xe lau đèn bằng cơm.

Hạng B1
27/10/09
93
0
18
Em bận quá lâu rồi mới vô 8 với các bác đã thấy lên tới phần 4 rồi , chúc các bác năm mới mạnh khỏe , thành đạt , hạnh phúc nhé ...

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
hoaiphong99 nói:
Bác SUp chơi mạ vàng rùi à? hết nhiêu lượng vậy bác?
Cái vụ rửa đèn thì xe em nó thụt vào ngon, ko cần trợ lực:D, nhưng em tức cái là ko chủ động được vụ này, nhiều khi xịt kiếng có một vài lần là nó thò ra xịt đèn, nhưng hôm trước em chạy trời mưa xịt kiếng hoài ko thấy nó rửa, cuối cùng phải dừng xe lau đèn bằng cơm.
Dạ em không dám xi mạ gì hết trơn. Xe em hay đậu lung tung mà trêu ngươi thế dễ bị nạy mất lắm bác  :).
Tại em thấy cái hình nó đẹp đẹp nên copy luôn đó mà !

Hạng C
11/1/09
863
8
18
SUp.com nói:
Vĩnh Nam nói:
Bác Nam đang  "cố tình"  drive AE ta qua sách HDSD  :p
Sách tiếng Anh em đọc được, em cần cái GLK300 plate cơ  :D 
Vụ này bác Nam chuyển qua Nhàn xử lý roài :(, mà hiện nay GLK300 là đi theo cả bộ, muốn lấy phải lấy cả chữ GLK ... muốn tặng anh em chữ 300 mà ko biết vứt chữ GLK đi đâu

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
kvl nói:
cuối tuần bác qua rửa xe bên Car Spa thì cứ lấy xe thử nhé, em để xe bên đó và giao cho Luân 01 chìa khoá.
[/quote]
Ac , mình làm thiệt ah . Thank Hp nhé :)