Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.382
17.967
113
Lâm Đồng
E không nghĩ lí thuyết cụ à. Cái này có thống kê củng cố cho lí thuyết ở các nước đó hết rồi, nó là vấn đề hết sức thực tế.
E nói ra không phải hi vọng mọi người sẽ làm theo, vì đúng như cụ nói, tư duy ở đây không chịu lo tới những chuyện đó.
Nói thì không phải ai cũng sẽ hiểu, nhưng mà KHÔNG nói thì chắc chắn sẽ chẳng ai biết đến. Việc gì có ích, làm được e làm thôi ạ.

Loại đệm này sinh ra với mục đích biến xe thành phòng ngủ khi dừng chân trên những chặng đường dài chứ không sinh ra để cho hành khách ngủ khi xe chạy.

Bác chủ vẫn có thể mua và sử dụng bình thường cho con cái có chỗ nghỉ ngơi khi dừng xe mà. Quan trọng là cách sử dụng thế nào thôi, bản thân cái đệm nó không có lỗi.

Em rất cảm kích những thành viên có ý thức an toàn như bác, nhưng đây là chuyên mục du lịch mà. Chúng ta cùng bàn tiếp về hành trình và thư giãn đầu óc đi ạ. :D:D

Hạng D
22/1/19
4.042
6.631
113
ra miền Trung thì bác cứ tha hồ ăn rau sống nhé, tươi và thơm hơn ở thành phố, nhưng bác cũng cần lưu ý vệ sinh ATTP.
Cafe ở ngoài đó cũng đậm vị hơn SG nên bác uống thấy thích hơn cũng là dễ hiểu. Nhưng cẩn thận vì nó đậm hơn nên uống cũng dễ say hơn.
p/s: hóng tiếp

Hạng B2
22/3/10
113
120
43
e này đi xa chắc phê cái đầu lắm nè
dạ, em cũng chưa chạy xe khác nên chưa có đánh giá,

ra miền Trung thì bác cứ tha hồ ăn rau sống nhé, tươi và thơm hơn ở thành phố, nhưng bác cũng cần lưu ý vệ sinh ATTP.
Cafe ở ngoài đó cũng đậm vị hơn SG nên bác uống thấy thích hơn cũng là dễ hiểu. Nhưng cẩn thận vì nó đậm hơn nên uống cũng dễ say hơn.
p/s: hóng tiếp
Đúng rồi ạ,
Đoạn đường từ Nha Trang ra Quy Nhơn đi đêm xe tải nhiều ko bác?
vẫn nhiều bác ạ, xe tải, xe khách xe nào cũng lắp thanh led chạy cực chói mắt

Hạng D
22/1/19
4.042
6.631
113
vẫn nhiều bác ạ, xe tải, xe khách xe nào cũng lắp thanh led chạy cực chói mắt
Nói thật là em thù luôn! nhiều ông lắp, rồi những ông khác bị chói mắt không chạy được nên cũng lắp theo. Cuối cùng thành cả họ xài led bar. Đâu có hay ho gì đâu nhỉ! Em thấy chạy xe ban đêm mà gắn led bar với mấy cái thể loại đèn không tạo được đường cắt ánh sáng thì đúng là hành động vô ăn hóa. Bộ GTVT nên cập nhật quy định và mấy anh bánh mì cũng nên làm gắt hơn đối với mấy vụ này. Để tới lúc không còn kiểm soát được nữa thì đúng là tai họa cho cả một hệ thống giao thông đường bộ.

Hạng B2
22/3/10
113
120
43
Nói thật là em thù luôn! nhiều ông lắp, rồi những ông khác bị chói mắt không chạy được nên cũng lắp theo. Cuối cùng thành cả họ xài led bar. Đâu có hay ho gì đâu nhỉ! Em thấy chạy xe ban đêm mà gắn led bar với mấy cái thể loại đèn không tạo được đường cắt ánh sáng thì đúng là hành động vô ăn hóa. Bộ GTVT nên cập nhật quy định và mấy anh bánh mì cũng nên làm gắt hơn đối với mấy vụ này. Để tới lúc không còn kiểm soát được nữa thì đúng là tai họa cho cả một hệ thống giao thông đường bộ.
đúng rồi ạ, em đi miền Tây không thấy việc này nhiều, chỉ quãng này là nhiều nhất.
Quá đã bạn ơi
thanks bác ạ.

• Like
Reactions: ongnghique
Hạng C
22/4/12
839
668
108
ốc mà bác nói không nhớ là ốc mặt trăng,ăn ốc đó ít thôi vì nó không tốt lắm!Xe bác cách âm thế nào?em có chạy thử K3,là đời trước em này thấy cách âm khá tốt mà có bác lại nói là ồn ta?

• Like
Reactions: have_lose