Hạng B1
24/2/11
80
4
8
Bác khactrung cho em xin ít mẫu + giá cả thi công cặp mắt và chức năng khóa cửa gập kiếng hậu cho Kia Forte 2011 nhé, em vừa lấy xe cho bà xã, đang nghiên cứu. Thanks bác

Hạng B1
15/9/09
82
38
18
Bác có mẫu nào đã độ cho Innova không? Cho em xin tí ảnh và giá cả, để định bề lo liệu...

Hạng B1
12/2/14
55
19
8
Xe e kia sorento Bác cho em hỏi bên bác co thi công như hình không
Nếu có thì thời gian làm bao lâu ? Sẵn báo giá giúp em thêm độ bi xeon với làm vòng angel eyes tất cả bi nhiu lúa vậy ? tks bác
Nếu làm là làm bên quận 7 phải k bác

Chuyên Độ gương & đèn Biexenon cho các loại xe . Bán Những bóng Philips Lumiled đủ các lo trang 61 .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Bác trung tư vấn hộ e lacetti EX 2010 nên xài loại led nào cho anh sáng tốt nhất ak, có phải độ đẽo j kg, nắp chụp sau thì làm ntn. bác mail e giá và có hình ảnh thì càng dễ xem
[email protected]

LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
[BCOLOR=#fcfcff]Honda Civic xe của em luôn độ Bi Audi Q5 Trung Quốc bóng xenon Philips xịn + Dãy Led Của Audi luôn , nói thiệt là em còn thấy đẹp nữa chứ đừng nói gì mấy bác khoái cái đẹp nhìn vô mê luôn á .[/BCOLOR]
[BCOLOR=#fcfcff]Thêm cặp Bi xenon đèn Gầm hộ trợ đèn Cos nhìn lung linh và sáng rộng 2 bên ạ .[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
Chuyên Độ gương & đèn Biexenon cho các loại xe . Bán Những bóng Philips Lumiled đủ các lo trang 61 .
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]

[BCOLOR=#fcfcff]
[/BCOLOR]
Bộ này giá cả sao Bác? (PM em nhe, bỏ cái dãy led gì gì đó ra)
Độ sáng so với bóng zin, chỉ thay bóng led, và bi xịn tháo xe gì đó thì sao Bác?

Attachments

Tập Lái
1/12/15
8
6
3
39
Phiền bác Trung tư vấn giúp em mẫu độ đèn trước của Cruze form mới nào đẹp nhé bác. Em không thích "hầm hố" nên tiêu chí đẹp nhẹ nhàng và sáng là được. Sẵn em phiền Bác luôn cái giá nhé bác. Thanks bác

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bộ này giá cả sao Bác? (PM em nhe, bỏ cái dãy led gì gì đó ra)
Độ sáng so với bóng zin, chỉ thay bóng led, và bi xịn tháo xe gì đó thì sao Bác?
Phiền bác Trung tư vấn giúp em mẫu độ đèn trước của Cruze form mới nào đẹp nhé bác. Em không thích "hầm hố" nên tiêu chí đẹp nhẹ nhàng và sáng là được. Sẵn em phiền Bác luôn cái giá nhé bác. Thanks bác
Bác trung tư vấn hộ e lacetti EX 2010 nên xài loại led nào cho anh sáng tốt nhất ak, có phải độ đẽo j kg, nắp chụp sau thì làm ntn. bác mail e giá và có hình ảnh thì càng dễ xem
[email protected]
Xe e kia sorento Bác cho em hỏi bên bác co thi công như hình không
Nếu có thì thời gian làm bao lâu ? Sẵn báo giá giúp em thêm độ bi xeon với làm vòng angel eyes tất cả bi nhiu lúa vậy ? tks bác
Nếu làm là làm bên quận 7 phải k bác

View attachment 605395
Bác có mẫu nào đã độ cho Innova không? Cho em xin tí ảnh và giá cả, để định bề lo liệu...
Bác khactrung cho em xin ít mẫu + giá cả thi công cặp mắt và chức năng khóa cửa gập kiếng hậu cho Kia Forte 2011 nhé, em vừa lấy xe cho bà xã, đang nghiên cứu. Thanks bác
Sorry tất cả mấy bác ạ , lâu nay em không online nick bên này nên có sự chậm trễ ạ , không biết bác nào còn nhu cầu không ạ để em gửi PM cho mấy bác lại ạ ?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
[BCOLOR=#fcfcff]Lên đời mẫu đèn 2.0 cho 1 em Mazda 1.5 HB .
[/BCOLOR]

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Sorry tất cả mấy bác ạ , lâu nay em không online nick bên này nên có sự chậm trễ ạ , không biết bác nào còn nhu cầu không ạ để em gửi PM cho mấy bác lại ạ ?
bác đã làm cho e rùi, thay 4 bóng led, ánh sáng cải thiện rõ rệt, nhưng bữa e tới làm bác trung đi đâu ấy để cho đàn e làm kg có bác ở nhà kiểm tra nên căn chỉnh ánh sáng chưa chuẩn lắm, có bác sẽ chuẩn hơn, e góp ý bác khoản này. kg có ai tư vấn e nên sd loại bóng nào, ánh sáng vàng hay trắng, chắc bác lại chê xe cỏ rùi :(:(

Tập Lái
25/7/14
17
16
3
30
bác trung ơi , pm giá cho em con civic 2008 chỉ làm led mí , và thoi gian làm là bao lâu vậy bác, thanks bác