Hạng B2
24/6/13
277
706
98
Chúc mừng bạn đã thực hiện được 1 chuyến đi mơ ước, một mơ ước của nhiều người mà chưa thể thực hiện được.

• Like
Reactions: Meoden007 and xlive
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Tuyệt.
Mơ ước có 1 chuyến xe máy ra khám phá tây bắc cũng để xem như cơ bản đã dc lăn 2 bánh gần hết chữ S vậy mà vẫn chưa thành hiện thực, dù vài lần kết hợp cv đã gởi cả xe máy ra ngoài đó để lên tây bắc rồi chạy vào bằng đường Trường Sơm nhưng lại phải gọi gởi vào vì bận việc. Mình thì có tuổi rồi cũng muốn đi bụi lang thang nhưng phải dc ngủ nghỉ nơi có tắm nước nóng chứ rất sợ cái lạnh miền bắc, và định hình trong đầu có đi thì cũng đi vào đầu mùa hè chứ ko dám đi vào mùa lạnh.

• Like
Reactions: LuuHoang
Hạng B2
22/9/18
160
258
63
58
Tuyệt.
Mơ ước có 1 chuyến xe máy ra khám phá tây bắc cũng để xem như cơ bản đã dc lăn 2 bánh gần hết chữ S vậy mà vẫn chưa thành hiện thực, dù vài lần kết hợp cv đã gởi cả xe máy ra ngoài đó để lên tây bắc rồi chạy vào bằng đường Trường Sơm nhưng lại phải gọi gởi vào vì bận việc. Mình thì có tuổi rồi cũng muốn đi bụi lang thang nhưng phải dc ngủ nghỉ nơi có tắm nước nóng chứ rất sợ cái lạnh miền bắc, và định hình trong đầu có đi thì cũng đi vào đầu mùa hè chứ ko dám đi vào mùa lạnh.
Lúc nào đi thì nhớ rủ tui nhé. Tui mới đi được tới Quảng Bình và 1 đoạn Hà Giang - Lào Cai thôi, chưa đi được Tây Bắc , Đông Bắc gì ráo.

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
22/10/20
40
173
33
32
Tuyệt.
đúng rồi bác, lỡ có vợ con công việc vào thì nhiều thứ khó thực hiện. Sau này thì công việc vẫn là trên hết

• Like
Reactions: xlive