Status
Không mở trả lời sau này.
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Cảm ơn bác chủ đã ko tiếc công sức chia sẻ niềm vui, cảnh đẹp cho ae các cung đường đã qua

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Bác chủ thớt cho Em hỏi là minh đi Bình Hưng theo DT702 sau đó ra QL1A là đi thẳng tới luôn hay là phải chạy ngược lại Vĩnh Hy?

Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Trống trận 1 xuất bao nhiêu vậy bác. Hè rồi em cũng đi giống bác mà ko ghé đây
Dạ 400k/1 xuất bác ơi. Nếu bác đi ít, len lén đi vào theo đoàn người ta coi free luôn. Em và đứa em mải mê tham quan bảo tàng nên vô trễ, chẳng thấy kiểm tra gì cả.
P/S: Hội Su của bác có nhiều hoạt động vui quá, em cũng là fan hay vào xem các hoạt động của các bác. Nhưng em không uống được với lại tuổi đời khá cách biệt nên không dám tham gia. Bà xã em cũng đang đồng hành với một em Su Swift đấy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pxtanh
Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Thích quá bác chủ. Tây Sơn quê em có khu du lịch Hầm Hô và đàng tế trời (kg nhớ chính xác) bác có đi kg?
:( Bác nhắc lại nỗi buồn của em khi không đi được hết các điểm tham quan trên QL19 này rồi. Trước khi đi có người bạn giới thiệu cho em về khu du lịch Hầm Hô và quán thịt rừng gần nhà máy đường. Nhưng đi theo đoàn nhiều người, chủ yếu là trung niên và trẻ em, nên em phải bỏ qua chỗ này vì sợ sẽ không kịp thời gian đến Kontum và đảm bảo sức khỏe cho mọi người. Ở Bình Định em còn lỡ cung đường ven biển từ Tam Quan đến Quy Nhơn nữa.
Nếu chỉ có 2 vợ chồng thì em chắc chắn sẽ chiến hết những điểm du lịch này rồi. Hy vọng lần sau dừng chân ở Bình Định em sẽ tham quan nốt những chỗ này. Ơ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Bác chủ thớt cho Em hỏi là minh đi Bình Hưng theo DT702 sau đó ra QL1A là đi thẳng tới luôn hay là phải chạy ngược lại Vĩnh Hy?
Đi thẳng ra QL1A được luôn đó bác. Tuy nhiên khoảng 3-4km cuối gần ra đến QL1A đường đang làm, bác cứ nhẹ chân ga nhé. Ngoài ra lúc em đi thì đoạn cuối, chỗ giao giữa DT702 và QL1A đang làm không thể di chuyển được, em phải quay lại khoảng 500m thì có con đường liên thôn khá đẹp ra lại QL1A. Chỗ này em có cái video, để em up lên youtube rồi add cho bác xem sau nhé.
Từ Bình Hưng ra lại QL1A trên cung đường này còn một số điểm tham quan khác như bãi Bình Tiên, resort Ngọc Sương. Cung đường này em có report chi tiết trong một thớt khác: http://www.otosaigon.com/threads/chuyen-du-lich-sg-phu-yen-bang-suzuki-swift.8577944/page-3

• Like
Reactions: tempacc
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Bac chủ chi tiết quá, e đi nhiều mà chả chụp với up gì cả, thank nhé

Hạng C
11/3/11
951
456
63
Dạ 400k/1 xuất bác ơi. Nếu bác đi ít, len lén đi vào theo đoàn người ta coi free luôn. Em và đứa em mải mê tham quan bảo tàng nên vô trễ, chẳng thấy kiểm tra gì cả.
P/S: Hội Su của bác có nhiều hoạt động vui quá, em cũng là fan hay vào xem các hoạt động của các bác. Nhưng em không uống được với lại tuổi đời khá cách biệt nên không dám tham gia. Bà xã em cũng đang đồng hành với một em Su Swift đấy.
Em ko rõ bác tuổi đời thế nào. Bọn em cũng nhiều lứa lắm bác ơi. 60, 50, 40, 30 nh77 em.
Hy vọng gặp bác trong chuyến off nào đó của hội Su. Hội Su giờ cũng nhiều loại xe. Ko nhất thiết là Su nữa rồi bác. Chờ xem thêm hình của bác.

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Đi thẳng ra QL1A được luôn đó bác. Tuy nhiên khoảng 3-4km cuối gần ra đến QL1A đường đang làm, bác cứ nhẹ chân ga nhé. Ngoài ra lúc em đi thì đoạn cuối, chỗ giao giữa DT702 và QL1A đang làm không thể di chuyển được, em phải quay lại khoảng 500m thì có con đường liên thôn khá đẹp ra lại QL1A. Chỗ này em có cái video, để em up lên youtube rồi add cho bác xem sau nhé.
Từ Bình Hưng ra lại QL1A trên cung đường này còn một số điểm tham quan khác như bãi Bình Tiên, resort Ngọc Sương. Cung đường này em có report chi tiết trong một thớt khác: http://www.otosaigon.com/threads/chuyen-du-lich-sg-phu-yen-bang-suzuki-swift.8577944/page-3
Khi nào rãnh Bác up lên cho em nghiên cứu nhé. Em đang có chương trình đưa vợ con đi ra đây chơi.

Status
Không mở trả lời sau này.