Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Cám ơn bác Trung!
Con trai em đã nhận yc xử lý, nó đã gọi đặt mua cái chromcast rùi ạ.
em dùng nó với iphone hai năm nay, mới mua cái tv xịn hơn nên dư cái này, em thấy dùng nó ổn mà. Bác không dùng thì em cũng bỏ hơi phí.
nếu xài tạm thì chromcast nhanh vì về nhà dùng được ngay như remote còn đẳng cấp thì dùng mấy cái box.
mai em hạ cánh tsn tầm 10h15 nếu kg bị delay, bác thấy kg cần thiết phải mua mới thì ib em hoặc em chuyển xe tốc hành sau cũng đc. Không có gì đâu ạ.

Hạng C
22/9/16
576
33.980
93
47
em dùng nó với iphone hai năm nay, mới mua cái tv xịn hơn nên dư cái này, em thấy dùng nó ổn mà. Bác không dùng thì em cũng bỏ hơi phí.
nếu xài tạm thì chromcast nhanh vì về nhà dùng được ngay như remote còn đẳng cấp thì dùng mấy cái box.
mai em hạ cánh tsn tầm 10h15 nếu kg bị delay, bác thấy kg cần thiết phải mua mới thì ib em hoặc em chuyển xe tốc hành sau cũng đc. Không có gì đâu ạ.
Gạch :)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Đa tạ đa tạ!
Để em coi con nó xử lý sao đã nhé! Em mù kỹ thuật.

Lơ Xe
20/1/17
2.102
100.268
113
Sài Gòn
nkl.am
Dùng chrome cast cho stupid tv để coi youtube là đúng cây bài. Cần gì mua box

Anh 4 có chưa em ship qua, nhà e vẫn thừa 1 cái mới tinh.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Đa tạ đa tạ!
Mình chưa có nhưng con trai mình nó bảo "để nó lo" rùi.
Mai mình hỏi nó đã nghe Lam.
Anh em thật là hết ý!

Hạng C
2/1/16
571
32.218
93

Vậy thì anh 4 lấy gì để vào CNL?! :D
Mua box để độc lập tác chiến. chromecast thì phải tốn thêm tài nguyên đt hay laptop.

Lơ Xe
20/1/17
2.102
100.268
113
Sài Gòn
nkl.am
Vậy thì anh 4 lấy gì để vào CNL?! :D
Mua box để độc lập tác chiến. chromecast thì phải tốn thêm tài nguyên đt hay laptop.
Anh chưa dùng chromecast phải ko? Chọn xong clip rồi cast ra tv, thiết bị chromecast sẽ download clip và hiển thị lên tv, mình dùng tiếp đt như bt

Hạng C
2/1/16
571
32.218
93
Anh chưa dùng chromecast phải ko? Chọn xong clip rồi cast ra tv, thiết bị chromecast sẽ download clip và hiển thị lên tv, mình dùng tiếp đt như bt
Rồi anh ạ! TV mình có sẵn chromecast luôn.

Nhưng rất bất tiện vì con trẻ luôn thay đổi nội dung. Hông lẽ anh cứ phải đưa đt cho bọn trẻ chọn nội dung liên tục à?

Anh chưa đọc kỹ đầu đề của anh 4 rồi!