Tập Lái
12/7/18
1
0
1
30
www.hangnhat123.com
Em chào các bác!
:)Các bác mới mua xe khó chịu về mùi ghế da, mùi xe mới dùng lọc không khí, khử mùi diệt khuẩn sẽ hết trong vòng một tới hai ngày sử dụng thường xuyên
:)Mùa mưa, không khí ẩm tạo ra sự bí bức trong xe dùng lọc không khí này sẽ cảm thấy thoáng xe, sảng khoái và không còn mùi hôi ẩm nữa
:):) Mùa hè mùi mồ hôi cơ thể , hôi chân cũng tương tự
;) Và đơn giản hơn là sử dụng xe lâu , liên tục không kịp vệ sinh có mùi , mùi nước hoa , cà phê lâu ngày không còn lưu lại , máy lọc có thể làm sạch toàn bộ và trả lại không khí thoáng mát tự nhiên
:mad: Lưu ý: Bác nào thích nước hoa dùng nước hoa thường xuyên không nên dùng vì máy sẽ khử sạch sẽ nên rất tốn nước hoa
:cool: Lọc không khí sẽ
Hút một lượng nhỏ bụi bẩn trong không khí
Khủ mùi , diệt khuẩn có trong không khí
=> Trả lại không khí tươi cho không gian xe của các bác
MODEL 2018
Model em giới thiệu của Sharp - có công nghệ Ionplasma độc quyền của sharp là vua trong công nghệ lọc khí

Tập Lái
12/7/18
1
0
1
30
www.hangnhat123.com
Model bếp mà em thấy nó đẹp nhất , theo cảm quan cửa riêng em thôi nhé, mạnh mẽ , nam tính , sạch giá chỉ có 9,5tr

Bếp từ Panasonic KZ-G32AK (màu đen/đen) với thiết kế gồm có hai bếp điện từ IH, một bếp hồng ngoại và có lò nướng. Hàng nội địa nhật bản sử dụng nguồn điện 200V (phù hợp với 200V tại VN). Kích thước chiều rộng bếp loại 60CM. Các chức năng như hẹn giờ, cảm biến chống quá nhiệt, menu đun nấu tuỳ chọn, kiểm soát nhiệt độ lò nướng, inverter tiết kiệm điện năng

Tập Lái
12/7/18
1
0
1
30
www.hangnhat123.com
Các cụ cần lưu ý trước khi chọn đồ điện tử của Nhật, 98% sản phẩm dùng điện 100W do vậy phải dùng đổi nguồn , đó là một điểm trừ và bắt buộc ai muốn sử dụng sản phẩm nội địa Nhật phải chấp nhận
Bất tiền nhất là nồi cơm các cụ ạ , Đồi nguồn của loại này thì là loại 2000W khá to [ em để hình minh hoạ phía dưới các cụ lưu tâm nhé ]
:-h:-h:-h Có cụ nào có giải pháp gì hay thì share cho cả nhà mình nhé