Tập Lái
2/2/14
39
53
18
BLUCHIP : HSG ,BID ,CTG,VCB,GAS,PVS,PVD .
HÀNG MIDCAP :TDH ,IJC ,DXG .(lưu ý không vào quá 300tr nhé )
mua giá hôm nay trong vòng 2 tháng tới lãi ít nhất trên 10% nhé
PS : tại sao lại phím hàng free ? tôi là một môi giới cá nhân không thuộc cty chứng khoán nào đã từng chinh chiến TTCK 5 năm cháy TK nhiều lần ,sau nhiều kinh nghiệm đã có thể chiến thắng TTCK với xác xuất 70% (không phải 100% như các thánh chém gió nhé) ,khả năng có thể kiếm được ít nhất 25% lợi nhuận /1 năm cho các bạn ,trình độ tôi thế nào các bạn cứ theo dõi xem hàng tôi phím ở trên nhé .Ai từng thua lỗ trên thị trường ,có vốn muốn đầu tư mà không có trình độ kinh nghiệm hãy pm cho tôi ,tôi sẽ kiếm lợi nhuận cho các bạn .(lưu ý không hỏi han tại sao mua con này con kia hay con này có được không nhé ...vì tôi sẽ không trả lời)

Hạng C
5/2/07
674
1.920
93
Sài Gòn
Lâu rồi không thấy topic thú vị, mình nhận thấy thuộc loại vào loại kém không chắc kiếm được một năm 25% ln/vốn như bác, vốn mình cũng có chút ít nhưng thực tình không tin có ai lại siêu phàm kiếm 25% năm mà nói trước chắc được vậy. Lâu nay cũng bỏ công tìm nhân tài muốn ủy thác trading nhưng không tìm ra cách giải quyết chuyện thua lỗ thì bác giải quyết sao có gì đảm bảo hay lại bỏ chạy thì thật là rất mất thời gian. Câu trả lời là đã đầu tư phải chấp nhận rủi ro sẽ không được chấp nhận nhé:)

Tập Lái
2/2/14
39
53
18
cơ hội cho ai chưa có cổ phiếu nên mua vào ,những cp mạnh trong thời gian tới :HSG ,BID , PVS ,GAS ,VCB ,PVD ....