Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
E nghĩ thớt nên đóng topic và xoá lun đi , cuộc chiến xe Hàn với Nhật ko nao giờ kết thúc . Thớt thix ỉn hay phò thì chỉ việc ra cọc rồi lấy thoi , chứ nếu thớt lên tư vấn thì ae 100 người 90 người sẽ chọn San thôi ( đơn giản vì 2 con kia ko có cửa với San ) . Còn nếu thớt muốn mọi ngườ tư vấn về vấn đê thuyết phục ông bố thì nên qua mấy diễn đan tư vấn tâm lý chia sẽ để mọi người giúp .
P/S : một thanh niên anti toy chia sẽ :))

Hạng D
1/7/16
1.029
4.928
113
Thanks các anh các chị đã tư vấn góp ý cho e ạ. Kèo này e thua baba e rùi. Baba e ko cho e góp chung nữa. Chắc có lẽ baba e lên đây xem có khi thấy bài của e đăng rùi.
Sáng nay baba e quyết định sẽ lấy con Santafe rùi ạ :(
Ông cụ sáng suốt quá

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Thanks các anh các chị đã tư vấn góp ý cho e ạ. Kèo này e thua baba e rùi. Baba e ko cho e góp chung nữa. Chắc có lẽ baba e lên đây xem có khi thấy bài của e đăng rùi.
Sáng nay baba e quyết định sẽ lấy con Santafe rùi ạ :(
Mua xe máy dầu bác nên xây nhà xe riêng vì mùi rất hôi và không tốt do hàm lượng khí thải độc hại từ máy dầu nhiều hơn máy xăng. Đc cái SantaFe máy dầu giữ giá ghê gớm, hình như hơn cả Fortuner dầu.

Còn mua máy xăng bác cân nhắc Xtrail hoặc Outlander 2.4, cả 2 con này là 5+2. Em đang đi Xtrail nhưng phải thừa nhận Out lái sướng hơn.

• Like
Reactions: timtom
Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Xe nào full tải mà ko xệ mông =.=“ chưa kể 2 chiếc Toy bác kể đều dính nghi vấn về an toàn, tìm FB Lê Văn Tạch để biết thêm chi tiết
Có Captiva tự động cân bằng tải ở phuộc sau nha bác :D

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Vấn đề baba của bác thíc điểm gì ở những em gái Hàn kia, bác đánh vài chỗ đó mà phân tích, nếu ko dc thì tìm xe có tính năng tương đương, hoặc lắp thêm cho cụ nếu cần, và nếu có thể

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Vấn đề baba của bác thíc điểm gì ở những em gái Hàn kia, bác đánh vài chỗ đó mà phân tích, nếu ko dc thì tìm xe có tính năng tương đương, hoặc lắp thêm cho cụ nếu cần, và nếu có thể
Thôi xong, mình chậm chân rồi, load đến trang cuối thấy cụ chủ đã chọn xong, chúc mừng, chúc mừng

Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Tới 20 trang rồi em đọc không hết nhưng gợi ý cho bác xe nhà em cũng đang đi.
Thứ 1 gầm cao phù hợp cung đường nhà bác
Thứ 2 rộng rãi cho 5 người và hàng hóa, hàng 3 tuy không thoải mái như hàng 2 nhưng cũng không gò bó với 2 người lớn khi đi xa. Nhượt điểm full tải chổ để đồ không thật sự thoải mái, ưu điểm "bao xệ đít" vì trên cap có hệ thống cân bằng khi full tải(bác có thể tìm hiểu thêm, vừa rồi em có chuyến về nhà người quen ở bến tre khi lên đầy 1 khoang dừa và sầu riêng nhưng em nó vẫn không hề xệ đích nha).
Thứ 3, em mua đầu năm ra giấy luôn 950tr baba và bác còn dư 500 bỏ NH lấy lải bù lổ khi bán. Mà bác chạy rồi chắc sẽ không muốn bán đâu, vài lời chia sẽ cùng bác.
Ps: option cũng miên man như xe Hàn luôn.

Hạng D
2/10/14
1.205
1.430
113
Em mới vào, khúc giữa sao mấy bác. Bác chủ từ đầu đã nói thích xe nhật. Khuyên cái gì cũng là xe nhật thôi. Xệ đích xe nào không xệ?
Bác chủ đi San đi rồi quay qua đi FT sẽ thấy con nào ngon hơn.
FT bị lỗi túi khí va chạm không bung đâu. Còn nhiều trường hợp lên mạng sẽ thấy

Attachments

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
E nghĩ thớt nên đóng topic và xoá lun đi , cuộc chiến xe Hàn với Nhật ko nao giờ kết thúc . Thớt thix ỉn hay phò thì chỉ việc ra cọc rồi lấy thoi , chứ nếu thớt lên tư vấn thì ae 100 người 90 người sẽ chọn San thôi ( đơn giản vì 2 con kia ko có cửa với San ) . Còn nếu thớt muốn mọi ngườ tư vấn về vấn đê thuyết phục ông bố thì nên qua mấy diễn đan tư vấn tâm lý chia sẽ để mọi người giúp .
P/S : một thanh niên anti toy chia sẽ :))
Kaka ko sao đâu a. Cứ để mọi người vào đọc cho vui