Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Đường từ Nha Trang đi Đà Lạt rất đẹp, lên đến Lạc Dương có vườn Quốc gia Bi Đốp (Bi Đúp - theo tên gọi hiện nay) rất đẹp. Nếu thích chơi thì lên sớm 1 ngày và khám phá VQG này, mang lều trại ngủ 1 đêm trên đỉnh núi trong VQG (chống chỉ định với trẻ con U5 và người già U70), mùa Tết Tây mà ngủ trên đỉnh núi thì ôi thôi rồi.

BTC xem xét xem có thể xuất phát sớm hơn không, ví dụ sáng Thứ năm, bởi vì nếu xuất phát chiều tối T5 thì đón giao thừa trên xe, trên đường rồi.

Hay đầu giờ chiều T5 xuất phát và đón giao thừa tại Phan Rang, tối về Bác Ái giao lưu với đoàn nghệ thuật Chăm, uống rượu cần và hát, nhảy cùng những cô gái với những đường cong mềm mại (giống đường Trường Chinh - Hà Nội). Tối Thứ 6 ở Nha Trang và tối Thứ Bảy ở Đà Lạt là đẹp.

Em đề nghị 1 cái bonus-option là trên đường từ Đà Lạt về SG thăm lại chùa Di-Đà.

Em hết
Bác mà tham gia là option nào cũng chơi hết ah nha :D Chỉ sợ bác quăng cho 1 mớ lựu đạn rồi cuối cùng kg tham gia thì anh em lại bơ vơ :(

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ý Bác Hùng là seo? Mà ngẫm lại cũng đúng kkkk.
Phải chi OS mà giống facebook thì em sẽ @Zinger10 @Zinger10 @Zinger10 để Bác ấy thấy

Dạ, có em

Thiệt dza thì iem thỉnh thoảng củng có vào nhà thăm cạc bạc. Xem, đọc khẩu khí của mí bác xong em đi dza chứ không lời tiếng gì.

Vụ Tết Tây em xin đặt cục gạch đầu tiên vậy, nếu Ban tổ chim cần em phụ gì ở Phan Rang thì em phụ (nếu có óp - sừng này), nhất là cái quả rượu cần và những đường cong mềm mại. Có ông bạn nhạc sỹ mới khai trương cái KS ngoài Phan Rang, gần bờ biển. Chổ này có thể quy hoạch những đường cong mềm mại về đây luôn, khỏi phải đi Bác Ái.

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
khó lòng quá, em cũng rất thích nhưng với 3 ngày đi Nha Trang thì quả rất mệt,hơn nữa lái đêm hơn 400 km không phải dễ dàng, theo em nghĩ khoảng hơn 200km thì đẹp, đi chơi chứ đâu phải đi hành xác đâu,ra Nha Trang đi thăm các điểm du lịch cũng không phải ít,kiểu này chắc vừa ăn bánh mì vừa đi tham quan quá,các Bác tài sẽ bị kiệt sức khi ra đó trong khoảng 10-12 tiếng,nếu dài hơn cũng rất mệt vì lái đêm, chưa kể mệt mỏi sẽ dễ bị tai nạn với cái bọn xe khách từ Bắc vào chạy như điên nữa,em đã từng sống Nha Trang gần 4 năm và cũng xin chia sẻ chút ít, đúng ko Bác Thompson, (2 nguyễn đình chiểu,nha trang) ngu ý là thế, mong các Bác bỏ qua

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/8/13
124
50
28
Em xin phép bàn ra, bàn vô 1 chút nhoen. Đi 3 ngày đúng là hơi cực. Nếu đi được 4 ngày là tuyệt vời nhứt. Ngày 1 - 3 mềnh ở Nha Trang; Trưa ngày 3 chạy về Đà Lạt ở 1 đêm cho nó có cái không khí lạnh lạnh của mùa đông. Sáng ngày thứ 4 về Sài Gòn. Vừa đỡ mệt lại vừa ghé thăm thành phố mộng mơ. Lượt đi gần 500km thì không vấn đề chứ lượt về thì hơi phê phê. Nhất là đoàn của mình chạy chậm rì à.
P/s: tốt nhất là khởi hành sớm thứ 6 và về Sài Gòn hôm thứ 2 sẽ tránh được cảnh kẹt xe.

Hạng B1
12/2/13
58
8
8
Em cũng hóng, đi nhiều ngày thì ảnh hưởng thời gian học của F1.