Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
RE: Chuyến offroad cho các bác đi SUV

Trích đoạn: wasabambi

Bác này:D cái việc đại sự ấy mà bác dám làm giữa thanh thiên bạch nhật thế kia:D:D

Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com

thiệt tình, e cũng công nhận là giống thiệt!
Hổng biết lúc đó mình đang làm gì mà có cái tư thế đó nữa

Trích đoạn: mimo

@Wasabambi, Không nói ra .... không ai biết !!!??? trông giống thật chứ bộ ...[8D][8D][8D]

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Trích đoạn: F117airspeed

Chào cả nhà, em là thành viên mới của OS. Em cũng có tham gia đợt Ốp-rốt vừa rồi, chung xe với bác huyden và F1Racer. Chuyến đi đầu tiên của em với hội FFC quả là đáng nhớ, mong 1 ngày gần đây sẽ chính thức tham gia với hội FFC của chúng ta, và sẽ còn nhiều chuyến đi đầy kỷ niệm như thế nữa.
Chào bác,em nhớ ra bác rồi.:D
,bác rất vui .Hôm ăn trưa ở trên bè cá,em thấy bác và bác 163km là 2 người "chiến đấu" sau cùng nhất.:D,hôm nào em xuống Bình Phú hú bác uống cafe 7 Kỳ Quan nhé.

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Trích đoạn: Diem Huynh

Trích đoạn: percy

@DiemHuynh: Chính xác, bác cùng gu với em, bữa nào xuống em làm bữa rắn hổ ngon bổ rẻ. OK? nói nhỏ thôi nha khi đi nhớ rủ mimo nha, ah sushi nữa. hi hi hi. Em chờ bác đóa.

Cảm ơn bác. Thế khi nào thì bác mời để em rủ HT Mimo và Shushi nữa chứ. Các bác ý busy lắm :D:)[8|][8|]

Em tặng bác quyền quyết định mà. Miễn là tối thứ 6 hoặc thứ 7, CN là OK. hì hì hì. Chỉ cần báo trước em trước khi xuất phát là Okie. Welcome tất cả các bác.