25/6/16
0
0
1
35
Mình cũng dùng cái này được mấy tháng rồi , xe 7 chỗ treo 2 chai nắp gỗ ( 1 ngay kính hậu trong xe , 1 phía sau tay nắm băng ghế 3 ) . Lúc đầu còn nghe mùi thơm , sau đó chả nghe mùi gì . Chai nắp gỗ thì sau khi úp ngược 3 phút ban đầu thì còn ra mùi , sau đó là tịt luôn , muốn ra mùi thì phải up ngược nữa ( chả lẽ mỗi lần lên xe là phải úp ngược chai dầu ?? ) . Bác chủ thớt xem và cải tiến đi nhe .
Còn một vấn đề nữa là chai dầu quế để lâu bị lắng cặn lợn cợn nhe
Em sẽ tiếp thu ý kiến của bác! Tuy nhiên, chai quế có cặn do trong tinh dầu quế có lẫn mùn của gỗ quế (tại quế ép từ vỏ cây) nên nếu ko có lắng thì đó là hàng giả nhé bác.

25/6/16
0
0
1
35
Mình cũng dùng cái này được mấy tháng rồi , xe 7 chỗ treo 2 chai nắp gỗ ( 1 ngay kính hậu trong xe , 1 phía sau tay nắm băng ghế 3 ) . Lúc đầu còn nghe mùi thơm , sau đó chả nghe mùi gì . Chai nắp gỗ thì sau khi úp ngược 3 phút ban đầu thì còn ra mùi , sau đó là tịt luôn , muốn ra mùi thì phải up ngược nữa ( chả lẽ mỗi lần lên xe là phải úp ngược chai dầu ?? ) . Bác chủ thớt xem và cải tiến đi nhe .
Còn một vấn đề nữa là chai dầu quế để lâu bị lắng cặn lợn cợn nhe
Bác ở đâu cho e cái địa chỉ và sdt e gửi bác vỏ chai treo rỗng để bác chiết vào.

Hạng D
21/3/13
1.462
4.173
113
Mình ở 86/25B Thích Quảng Đức , bác có đi ngang thì cứ ghé cũng được , tên Đăng

Tập Lái
26/10/13
20
1
3
2 cái quế nha b . 368 đg 8 f 11 gv . 0908703162 . A tín