Tập Lái
13/11/10
4
0
0
3dpanel_hoanthien nói:
Đạiblbl nói:
ChungTX nói:
Đạiblbl nói:
Hi bro
Mình tên Đại làm việc cho 1 Cty truyền thông, nhưng ko phải ở Saigon, ở xa lắm, mình biết site này đã lâu vì thấy anh rể của hay lên đây, nick ảnh bên nhà xe 4 bánh ợ. Thỉnh thoảng mình lên Saigon công tác, nhà ở Tân Bình, ngày 17 xe mình mua ở Mỹ sẽ chuyển về SG.
Ở xa quá chắc ko ộp được với các bro rồi, chỉ lót dép ngồi hóng thôi, ngày 17 lên Saigon sẽ chào sân các bro!

17 bro. lấy xe? Xe gì đó?
Phải bro. là thiếu gia nhà BS H.?
Welcome!

Trời! Sao đi đâu cũng gặp người quen hết! Anh Chung TX ơi, anh biết daddy của em hả? Sẵn cho em hỏi các anh trong đây luôn, em muốn thuê 1 chỗ để xe ai biết chỉ dùm em. Em có nhà bác ruột ở q7 nhưng ko thể.....nhà dì ruột ở q1 cũng ko thể......, nhà em ở TB thì càng ko thể.........she mà thấy chiếc xe em là she ngất xỉu à (she ko phải bồ cũng ko phải zợ đâu nhe).
Yes anh, ngày 17 em nhận xe, xe ship bằng đường tàu, Hayabusa model 2008, SG có ai có chiếc này chưa?

hehe xe e lấy bao nhiêu obama thế,ko có chỗ để xe hả,để wa nhà mình nè cho a e hayabusa nó có cặp.A cũng đang đi hayabusa nè,hảo hảo chiến hữu
Thank kìu hảo ý của các Bro, giá chiếc xe giông gió này của em khi zìa đến Sì-Gòn thui là $28.000, em đã xác định rồi có chiếc xe này là em sắp phải đương đầu với sóng gió ba đào cho cuộc đời em và chiếc xe của em, rõ là khổ 

Tập Lái
13/11/10
4
0
0
ChungTX nói:
Suzuki Haybusa của thiếu gia thế nào?

Sorry anh Chung và anh em OS, hôm 17 gần 21h mới mang xe ra khỏi cảng vừa mệt vừa đói nên ko gặp các bro được, mọi thứ tiến triển bình thừơng chỉ có điều bất thừơng là em sắp bị ra khỏi nhà vì hình như chị em đã biết chuyện chiếc xe