Tập Lái
16/6/10
1
0
0
Hallo moi nguoi,

Minh la Son CB1000 ban Duy Ducati hom nay moi dang ky nick otosaigon de tam voi moi nguoi day!!!!!

Have a nice day all!

Son Phan

Tập Lái
13/11/10
4
0
0
Hi bro
Mình tên Đại làm việc cho 1 Cty truyền thông, nhưng ko phải ở Saigon, ở xa lắm, mình biết site này đã lâu vì thấy anh rể của hay lên đây, nick ảnh bên nhà xe 4 bánh ợ. Thỉnh thoảng mình lên Saigon công tác, nhà ở Tân Bình, ngày 17 xe mình mua ở Mỹ sẽ chuyển về SG.
Ở xa quá chắc ko ộp được với các bro rồi, chỉ lót dép ngồi hóng thôi, ngày 17 lên Saigon sẽ chào sân các bro! 

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
Đạiblbl nói:
Hi bro
Mình tên Đại làm việc cho 1 Cty truyền thông, nhưng ko phải ở Saigon, ở xa lắm, mình biết site này đã lâu vì thấy anh rể của hay lên đây, nick ảnh bên nhà xe 4 bánh ợ. Thỉnh thoảng mình lên Saigon công tác, nhà ở Tân Bình, ngày 17 xe mình mua ở Mỹ sẽ chuyển về SG.
Ở xa quá chắc ko ộp được với các bro rồi, chỉ lót dép ngồi hóng thôi, ngày 17 lên Saigon sẽ chào sân các bro!

17 bro. lấy xe? Xe gì đó?
Phải bro. là thiếu gia nhà BS H.?
Welcome!

Tập Lái
13/11/10
4
0
0
ChungTX nói:
Đạiblbl nói:
Hi bro

17 bro. lấy xe? Xe gì đó?
Phải bro. là thiếu gia nhà BS H.?
Welcome!

Trời! Sao đi đâu cũng gặp người quen hết! Anh Chung TX ơi, anh biết daddy của em hả? Sẵn cho em hỏi các anh trong đây luôn, em muốn thuê 1 chỗ để xe ai biết chỉ dùm em. Em có nhà bác ruột ở q7 nhưng ko thể.....nhà dì ruột ở q1 cũng ko thể......, nhà em ở TB thì càng ko thể.........she mà thấy chiếc xe em là she ngất xỉu à (she ko phải bồ cũng ko phải zợ đâu nhe).
Yes anh, ngày 17 em nhận xe, xe ship bằng đường tàu, Hayabusa model 2008, SG có ai có chiếc này chưa?

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
Ba của em là người anh kính trọng!

Đạiblbl nói:
Sẵn cho em hỏi các anh trong đây luôn, em muốn thuê 1 chỗ để xe ai biết chỉ dùm em.

Lấy xe đi, cái này dễ mà!

Yes anh, ngày 17 em nhận xe, xe ship bằng đường tàu, Hayabusa model 2008, SG có ai có chiếc này chưa?

Có nhiều mà?

In conclusion, Đại cứ lấy xe đi, nhớ rửa cùng anh em! (khả năng là chung với 1 Honda VFR1k2 2010)

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113
Để xe hả, cứ để nhà e. Khi nào bác qua lấy xe cứ ới e trước 15p là đảm bảo xe luôn có mặt ở nhà.:D

Hạng B2
22/5/09
215
1
16
bác này đi bugati à? mua ơ 37 tôn đức thắng hả bác? khá đẳng cấp, hình như Trí Nguyễn có con đó~!