Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Giá 73x em làm quả Focus Ecoboost trend ...(2 túi khí trước, cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc, máy turbo 180HP) đạp chết ngay anh Civic 2.0 :)
DÒng Ford focus hay fiesta bị dính quá nhiều phốt liên quan đến ly hợp khô do nước thấm qua khe hở mô tơ, mà lỗi này thì Ford không bảo hành nhá. Nên nếu xác định đã mua phò thì luôn chọn chổ cao ráo mà đi và chớ có dại mà rữa khoang máy. Mất đống tiền như chơi. Bác nào đã đi dòng có hộp số Powershift vừa đi vừa run. Còn hộp số Selectshift thì không biết như thế nào.

• Like
Reactions: lamthanhle
Hạng B1
22/7/17
52
15
8
39
DÒng Ford focus hay fiesta bị dính quá nhiều phốt liên quan đến ly hợp khô do nước thấm qua khe hở mô tơ, mà lỗi này thì Ford không bảo hành nhá. Nên nếu xác định đã mua phò thì luôn chọn chổ cao ráo mà đi và chớ có dại mà rữa khoang máy. Mất đống tiền như chơi. Bác nào đã đi dòng có hộp số Powershift vừa đi vừa run. Còn hộp số Selectshift thì không biết như thế nào.
Em trước giờ không quan tâm nhiều đến Phọt,nghe bác nói vậy em càng tin vào sự lựa chọn của mình,ngoại trừ dòng Explorer của ford đã được kiểm chứng và đánh giá cao.

Hạng B1
22/7/17
52
15
8
39
Civic cũ lúc nào chạy cũng đã hơn con city mới.
Chấp nhận xài hàng cũ để được phân khúc cao hơn.
Em cũng phân vân y như bác.
Vậy chắc phải tiếp tục " chờ " thôi bác nhĩ

• Like
Reactions: sonvt
Tập Lái
20/8/17
47
21
8
35
chính xác cũng may em đọc đc tin đó không cầm tiền đi đặt cọc em ecosport ... thiệt đắng lòng mà

• Like
Reactions: bsnhatthanh