Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway
RE: Civic 8 - Rất ấn tượng

Trích đoạn: hanoisaigon

Giả sử một con Civic đúng như thế này sản xuất tại VN thì các bác trả nhà em bao nhiêu?:D:D:D 2.0 AT $32k? $35k?
còn tùy chứ bác, theo mức giá của các xe khác cùng hạng. chiếc Civic 8 này có thể ăn thịt tất cả các loại sedan cùng hạng khác ở VN (Altiz, M3, M6, Gala, Focus...) nếu bán ở mức giá app. 30k

Hạng B1
24/9/05
59
1
6
53
HANOI-VIETNAM

Đẹp quá. Em vừa xem vừa run vì ....sướng.Con này sang năm mà giá <35000 em nghĩ dân mình phải vác gạch xí chỗ thôi.Cho thằng TOY xuống hạng 2.FOr cụt đuôi luôn. HONDA CHÉM NHẸ THÔI<>TOI YEU HONDA.

Hạng B1
23/7/04
90
389
53
53

Honda mà ra con này ở VN với option thấp nhất - máy 1.8 số sàn , nệm simili , không cần màn hình LCD - mà giá khoảng 25 không VAT là bà con ta khối người nhào vào ấy chứ . Em nghĩ Honda VN nên duy trì giá trong khoảng từ 25 - 35 ( full option ) là đã quá đẹp rồi .

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: khaidinh

Ccác bác đừng kêu giá trên 30K chứ...bà con đang hy vọng sẽ có đột biến dưới 25K mà...em có hoang tưởng qúa không biết!?

Tùy bác thôi, ghế không bọc da, một hoặc không có air bag, không có ABS, không có AT, không có cruise control, không tích hợp điều khiển (âm lượng ...) trên vô lăng, không... không ... không... :D:D:D

Hạng B1
20/9/04
54
0
6
42

@khaidinh : Đã gửi ảnh cho bác, bác check mail đi, nếu chưa được báo em gửi lại.

Phải nói thằng Honda Thái xe đã đẹp mà hình thức quảng cáo, tiếp thị, chế độ hậu mãi cũng như phương thức mua xe cũng hết chỗ chê. Hy vọng Honda Việt Nam ít nhất cũng không kém thằng Thái :D

Giải phẫu em nó một chút :

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Hạng B1
20/9/04
54
0
6
42

Trích đoạn: Patriot

Nội thất bên Thái là da, về VN chắc chỉ còn simili. Các bác cứ thế mà suy ra.

Có cả nệm thường bác ạ, nội thất nhiều màu nhiều loại, tha hồ chọn :D

Civic 8 - Rất ấn tượng

Civic 8 - Rất ấn tượng

Hạng B1
20/9/04
54
0
6
42

Trích đoạn: nqp

Nếu đầy đủ option như con của Thai ( 2.0 AT ) thì giá 35K chưa VAT đấy nhé .

Không đâu bác ơi, ở Thái Civic 8 đắt nhất là khoảng 1,1 triệu Baht tương đương khoảng 25ngàn USD

Hạng B1
20/9/04
54
0
6
42

Và đồ chơi thêm do Modulo độ :
Nó có đề giá đó các bác, các bác cứ nhân với 400 (chính xác thì là khoảng 385) thì ra VND, hoặc 1USD = 40Baht :

Vành 17x7'' và Bodykit, vây

Civic 8 - Rất ấn tượng

Cảm ứng trước và sau (Back and Corner Sensor)

Civic 8 - Rất ấn tượng

Điện thoại rảnh tay Bluetooth

Civic 8 - Rất ấn tượng

Đèn led

Civic 8 - Rất ấn tượng

Nẹp

Civic 8 - Rất ấn tượng

Loa bass và vè

Civic 8 - Rất ấn tượng

Ngoài ra nó còn một số đồ chơi như khay, lưới chắn cho cốp sau, bạt phủ xe, ghế dành cho baby, hộp để đồ...