Hạng B2
5/10/07
284
1.269
93
Từ đây tới tết nguyên đán, hội Civic có ốp iếc gì cho em tham gia với.

Tập Lái
24/2/16
2
0
1
36
Chào các Bác em là thành viên mới . Hiện tại em có được cô vợ 2 là Honda Civic 2008 AT 2.0 .
Nay em muốn nhờ các cao nhân chỉ giáo các tăng thêm trang bị xe để em nó hoàn thiện đi tết ạ .
Em mới lót cách âm và dán film .
Đầu DVD , camera hành trình và cam lùi .
Này em muốn làm cảm biến lùi , auto khóa của và lên kính khi tốc độc >20km , thay thế các roll cao su của cửa kính và 4 cách cửa , cốp lên xuống nhẹ nhàng .
Ốp khoan tròn cho dè cho chỗ bánh xe giống để giảm tiếng ồn và nhìn lịch sự hơn .
Nhớ các bác chỉ dùm em chỗ sửa chữa và thay thế ở tp hồ chí minh ạ . Em ở quận 8 . Cám ơn các bác chúc các bác lái xe luôn an toàn .

Hạng D
24/7/12
4.193
13.112
113
Chào các Bác em là thành viên mới . Hiện tại em có được cô vợ 2 là Honda Civic 2008 AT 2.0 .
Nay em muốn nhờ các cao nhân chỉ giáo các tăng thêm trang bị xe để em nó hoàn thiện đi tết ạ .
Em mới lót cách âm và dán film .
Đầu DVD , camera hành trình và cam lùi .
Này em muốn làm cảm biến lùi , auto khóa của và lên kính khi tốc độc >20km , thay thế các roll cao su của cửa kính và 4 cách cửa , cốp lên xuống nhẹ nhàng .
Ốp khoan tròn cho dè cho chỗ bánh xe giống để giảm tiếng ồn và nhìn lịch sự hơn .
Nhớ các bác chỉ dùm em chỗ sửa chữa và thay thế ở tp hồ chí minh ạ . Em ở quận 8 . Cám ơn các bác chúc các bác lái xe luôn an toàn .
Mời anh chủ thớt này đi nhạo, thủ sẳn chai dầu ăn. Bao xong việc trong 1'30" nha...kkk

• Like
Reactions: TuPhuongTMH
4/4/15
461
461
63
47
cho mình hổi civi 2008 bị bể đè sau góc phái. giờ mình mua miếng kính ép vào được ko hay phải thay nguyên cụm mấy bác. hàng này mua ngoài thì mua ơ đâu mấy bác. bác nào biết chia sẻ giúp nhé. mình mới lấy civi nên ko rành cho lắm.

Hạng B2
5/10/07
284
1.269
93
Con gen 8 của em bị mất mẹ nó giấy tờ xe+ đăng kiểm giờ phải làm lại đây hic..:(