Tập Lái
12/10/17
16
7
3
42
Xe Nhật, độ lành cao, động cơ mạnh, bốc, có lẫy số cho cảm giác lái thể thao, có cửa nóc, mẫu mã vẫn ko lỗi thời dù đã 10 năm tuổi và dự là cũng sẽ ko lỗi thời trong 10 năm tới, khả năng độ và cá tính hóa ko giới hạn, có mem độ dàn đầu con Gen 8 nhìn còn đẹp hơn Gen 10 nguyên bản nữa nhé (theo đánh giá cá nhân thôi ae Gen 10 đừng chém nhé, mất tấm hình chụp vì nhúng điện thoại xuống biển, có dịp offline mình chụp lại bổ sung). Gen 8 giờ đúng là best choice dưới 500 củ rồi.

Tập Lái
23/10/17
8
4
3
35
Mình vừa đk tham gia group, chờ duyệt. 1 thành viên đang đi Ford laser, đam mê civic lục giác cho hay ^^

• Like
Reactions: Trungt25
Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Hội có cho Mirage-đi-lạc gia nhập không anh HT? :oops:
Dạ weo khơm bác! Xe nào cũng được! Chỉ sợ bác đi xe khác mà vào group toàn nghe ae nâng bi Civic bé khó chịu thôi hehe. Ngoài ra tgia Hội Civic Club SG bác tgia tour cũng thú vị nữa... Tour Tết thì ae chốt sổ rồi hì

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Dạ weo khơm bác! Xe nào cũng được! Chỉ sợ bác đi xe khác mà vào group toàn nghe ae nâng bi Civic bé khó chịu thôi hehe. Ngoài ra tgia Hội Civic Club SG bác tgia tour cũng thú vị nữa... Tour Tết thì ae chốt sổ rồi hì
Cảm ơn anh đã đón nhận em vào hội.

Nói về khả năng "chém gió", em nghĩ chắc em rành Civic hơn Mirage nhiều. Vì ngày nào cũng nghe anh @davidkent "ca ngợi" vợ 2.0 2009 đèn lục giác của ảnh. :rolleyes:

Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Àh àh, hoá ra là bác chung cơ quan của a Dương! Vợ thằng nào thằng đó khen thôi! Cơ mà so với Mirage thì đúng Civic ngon hơn nhiều... =)))))
(lại nâng bi hahaha)

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
5/10/07
284
1.274
93
Cho em hỏi là cái hộp cầu chì của con vợ gen 8 của em bị hư.Bây giờ muốn thay mới thì mua ở đâu ạ?lúa thóc tầm hoảng bao nhiêu.

Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Cho em hỏi là cái hộp cầu chì của con vợ gen 8 của em bị hư.Bây giờ muốn thay mới thì mua ở đâu ạ?lúa thóc tầm hoảng bao nhiêu.
Bác có thể vào hãng check. cầu chì nào đứt thì thay cầu chì đó-còn nguyên hộp gì đó thì bác vào hãng hỏi. Không thì lại tiệm Đức Phát trên đường An Dương Vương-Lê Hồng Phong hỏi. Pass: Phương HT Civic SG