Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Civic có ngon bằng altis???

Em thấy Honda nó có chiến lược kinh doanh chẳng thua thằng TOY, có thể tháng sau nó ra xe nhưng đến giờ thông tin chẳng có gì, cứ thụt thụt thò thò để gây tò mò, đến khi xe ra rồi sẽ gây sốt thựt sự. Lúc đó các bác chẳng xếp hàng mà đặt cọc cho nó thôi. Giống như đợt ra chiếc xe máy Future và Wave alpha đó. Bác nào mà làm đại lý cho nó thì chuẩn bị két đựng tiền. :D

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Em vẫn bỏ một phiếu cho Honda Civic, mặc dù em có đọc 1000 bài của bác "Mienhinh" :D:):D, ĐÃ THÍCH THÌ MÚC LUÔN, tính em nó thế mong bác thông cảm :D

Hạng B1
1/10/05
71
1
8

Đúng là chờ đợi sựra đời của CIVIC bây giờ vẫn là giải pháp khôn ngoan nhất. Tôi cùng chờ với bác. Dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 2 chân.
Trích đoạn: Highspeed

Em vẫn bỏ một phiếu cho Honda Civic, mặc dù em có đọc 1000 bài của bác "Mienhinh" :D:):D, ĐÃ THÍCH THÌ MÚC LUÔN, tính em nó thế mong bác thông cảm :D

Tập Lái
9/2/06
15
0
1

Các bác cho hỏi civic phụ tùng của nó có dễ kiếm không nhẩy?

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Em vẫn bỏ một phiếu cho Honda Civic, mặc dù em có đọc 1000 bài của bác "Mienhinh" , ĐÃ THÍCH THÌ MÚC LUÔN, tính em nó thế mong bác thông cảm
.
[8|]: Bác Mienhinh mói post co 624 bài mà.:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: vankhanhktpn
Em vẫn bỏ một phiếu cho Honda Civic, mặc dù em có đọc 1000 bài của bác "Mienhinh" , ĐÃ THÍCH THÌ MÚC LUÔN, tính em nó thế mong bác thông cảm .
[8|]: Bác Mienhinh mói post co 624 bài mà.:D
Chắc bác ấy tính luôn những bài bị xóa. Như em nếu tính bài bị xoá không thôi chắc cũng hơn ngàn :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/6/06
87
0
0
TP- Mười mùa hoa

Hôm wa em mới nằm mơ thấy ông bụt hiện về hỏi em ,Ông có 2 chiếc xe ô tô 1chiếc CIVIC,1 chiếc ALTIS ông cho mày 1 chiếc mày chọn chiếc nào.Em o cần suy nghĩ lấy ngay Em CIVIC .....!!! Hi......Hi......

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: Mazda black
Hôm wa em mới nằm mơ thấy ông bụt hiện về hỏi em ,Ông có 2 chiếc xe ô tô 1chiếc CIVIC,1 chiếc ALTIS ông cho mày 1 chiếc mày chọn chiếc nào.Em o cần suy nghĩ lấy ngay Em CIVIC .....!!! Hi......Hi......
bác mazda black này giàu trí tưởng tượng quá !
nhưng nếu phải bỏ tiền ra mua thì bác sẽ chọn em nào ?????????

Tập Lái
1/10/05
29
0
0
Hà nội
otosaigon.com

Theo em, các bác nên chọn To vì bền, phụ tùng của To dễ kiếm ở ngoài chợ trời còn HonDa civic mới ra, phụ tùng chỉ có vào hãng thôi. Chắc các bác cũng thấy phụ tùng của To trong hãng cũng khá đắt và dịch vụ cũng cao phải không, như vậy chắc gì phụ tùng của Honda trong hãng rẻ hơn To và dịch vụ chắc gì rẻ hơn To. Đôi lời cùng các bác.(Mặc dù em cũng thích HonDa hơn To)

Hạng B2
10/5/06
108
2
18
Thang long

Trong lĩnh vực Auto, Honda chỉ là em út so với TOY. Từ trước nay, cả hai là hai vòi của một con đỉa: Một thằng hút USD dân ta bằng vòi hai bánh, một thằng hút bằng 4 bánh.
Bây giờ thằng 2 bánh muốn hút thêm bằng vòi bốn bánh thì phải có chiêu gì đặc biệt, cái đó là cái gì nếu không là giá hạ. Làm sao tuyên truyền rằng xe 4 bánh Honda tốt hơn Toy được.
Tóm lại Honđa, muốn vào để yêu VN và hút VN thì phải giảm giá đi, giảm giá đi[8|][8|][8|]