Hạng C
27/3/07
512
0
0
RE: Civic hay Captiva?

muốn múc Captiva thì phải đợi đến tháng 10 mới có xe , ko nên kìm hãm sự sung sướng như vậy , Civic hoặc Maz6 đi bác hihi

Tập Lái
21/4/07
18
0
0

Trước tiên mình xin cảm ơn tất cả những ý kiến đóng góp của các Bác. Mình đã chọn được xe, Honda Civic. Dù có một vài điểm ko ưng ý nhưng bù lại việc mua xe nhanh chóng và được phục vụ tốt. Chất lượng xe của Nhật thì cũng ko có gì bàn cải.

Còn về Cap thì dáng thể thao lạ mắt nhưng Vidamco coi khách hàng như hủi, thái độ quá thiếu tôn trọng khách hàng. Chưa biết chất lượng của xe có tương xứng với vẻ bề ngoài kêu hãnh hay ko nhưng xe Hàn mà cứ như là Ferrari, mua một chiếc xe mà mất gần cả 1/2 năm. Chuyện này thì ko thể chấp nhận được. Thú thiệt là anh em mình mê xe nhưng mình đem tiền đi mua chứ có đi xin Vidamco đâu mà tỏ thái độ như thế.Mấy anh Sales (ko chỉ riêng tại Daewoo Lê Lợi mà hầu hết các đại lý) có chuyên môn, ăn mặc lịch lãm nhưng thái độ cư xử với khách hàng còn thua xa mấy cô bán rau ngoài chợ.

Tôi thà lấy tiền mua một đôi giày tốt để đi bộ chứ ko bao giờ tôi mua một chiếc xe từ GM Daewoo - Vidamco.

Một lần nữa cảm ơn mọi người thật nhiều.

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn

Trích đoạn: alo1234

Trước tiên mình xin cảm ơn tất cả những ý kiến đóng góp của các Bác. Mình đã chọn được xe, Honda Civic. Dù có một vài điểm ko ưng ý nhưng bù lại việc mua xe nhanh chóng và được phục vụ tốt. Chất lượng xe của Nhật thì cũng ko có gì bàn cải.

Còn về Cap thì dáng thể thao lạ mắt nhưng Vidamco coi khách hàng như hủi, thái độ quá thiếu tôn trọng khách hàng. Chưa biết chất lượng của xe có tương xứng với vẻ bề ngoài kêu hãnh hay ko nhưng xe Hàn mà cứ như là Ferrari, mua một chiếc xe mà mất gần cả 1/2 năm. Chuyện này thì ko thể chấp nhận được. Thú thiệt là anh em mình mê xe nhưng mình đem tiền đi mua chứ có đi xin Vidamco đâu mà tỏ thái độ như thế.Mấy anh Sales (ko chỉ riêng tại Daewoo Lê Lợi mà hầu hết các đại lý) có chuyên môn, ăn mặc lịch lãm nhưng thái độ cư xử với khách hàng còn thua xa mấy cô bán rau ngoài chợ.

Tôi thà lấy tiền mua một đôi giày tốt để đi bộ chứ ko bao giờ tôi mua một chiếc xe từ GM Daewoo - Vidamco.

Một lần nữa cảm ơn mọi người thật nhiều.

Em cũng ghét nhất thái độ và trình độ phục vụ của bọn VIDAMCO này.
Em từ bỏ mấy xe bác KIMCHI cũng vì bực bọn nó quá sức.
Toàn hứa hẹn rồi lại hẹn lại, chẳng chút tôn trọng khách hàng nào.

Hạng D
23/3/05
2.199
285
83

Chúc mừng bác đã chọn Civic, một khi đã quyết định rồi thì đó là lựa chọn thích hợp nhất cho bác, không phải lăn tăn gì nữa.
Em cũng chờ cơ hội, đủ xiền cũng sẽ cưới 1 em Civic cho nó hợp với cái nick đã tậu sẵn.

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Thái độ bán hàng "khá" hơn rõ ràng làm bác bị thuyết phục hơn. có lẽ trong số các sales thì em thấy sales của HD là tạm chấp nhận được. Hồi Civic mới ra ở Tây Hồ & sau đó là ở Cộng Hòa em có tới xem, mấy em sales nhã nhặn cái jì biết thì nhiệt tình còn cái jì ko biết thì cũng noí thật "...cái này mới em cũng chưa rõ, nếu anh biết thì chỉ cho em..." rất cầu thị ! còn mấy chú sales ăn mặc trông bảnh bao (chắc là sếp !?) nhưng thái độ cũng hơi ông kễnh mặc dù chưa chắc đã biết jì hơn khách hàng.

Hạng C
6/4/07
664
3
18

Trích đoạn: Hònđá

Civic Civic :D

Nói thế chứ bác phải xem lại mục đích sử dụng. Còn thích bền đẹp thời chang hợp mốt thì xúc con Civic
Mấy xe HQ > 30k sau này bán lại rớt giá hơi bị nhức đầu
OH !... Xe HQ là thế nào ?! Cap là xe của Chervolet là hãng xe mỹ thuộc tập đoàn GM mà ...
:D:D:D

Hạng B2
18/4/07
154
0
0
otosaigon.com

chúc mừng bác đã có vợ mới nha.... civic thì khỏi bàn cải gì nữa... nhưng em tiếc con cap nó man-xì po thế mà bị thằng vidamco lằn ằn quá...

Hạng D
12/10/04
3.224
532
128

Chúc mừng bác có vợ mới đẹp & duyên dáng