Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
RE: CIVIC MUGEN

Cố gắng đem vợ 2 này đi Sinh Nhật OS cho hội Honda club của mình được hoành tráng nha pác.!

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

Sinh nhật OS diễn ra chừng nào vậy bác ? Em xin tham gia dc kg ? nhưng mà trước đến giờ em chưa quen ai hết nên cũng hơi ngài ngại . kg biết bác Phú có tham gia kg nữa , e chỉ biết mình bác Phú thôi .:(

Tập Lái
26/3/07
40
0
0
VIET NAM

May minh ko danh dc tieng viet thong cam nhe.minh len mam chay thay cung rat binh thuong va ok,cac bac nen mua lop xe cua good year hoac nhung loai nao dat tien 1 ti se rat ok thoi, may chu XXX chang dom ngo gi ca cu yen tam,va cho minh hoi sinh nhat cua OS dien ra khi nao vay cho minh cung tham gia voi

Tập Lái
26/3/07
40
0
0
VIET NAM

ah nhân tiện cho em hỏi mâm của bác 17 or 18 vậy ? và bác mua ở đâu thế ? Xin tra loi bac BMW 6868 banh mam minh mua o HONG CUONG o duong LY THAI TO nhung bac vao mua nen can than nhe phai trai sat gia cho em nhe noi thach nhieu lam day,em vao hoi bo mam va 4 cai lop xe cua hieu goodyear ma doi em toi 24trieu tra gia mai cuoi cung ban em dung 1000USD[8|].Kinh khung wa cac bac oi,nhung sau khi di sang bac PHU HP bac con noi la mua bi dat roi do huhuhuu em buon mat may ngay

Hạng B1
25/9/06
67
0
6

em vao hoi bo mam va 4 cai lop xe cua hieu goodyear ma doi em toi 24trieu tra gia mai cuoi cung ban em dung 1000USD
Em hỏi ngu 1 tý ... Bác chỉ mua có 4 cái, trường hợp bác bị cán đinh giữa đường thì bác sẽ thay bằng cái lốp gì (17inch hay 15inch???).

Tập Lái
26/3/07
40
0
0
VIET NAM

xin tra loi bac lmduc242 minh mua o bac PHU HP bac ra bac phu hoi dum minh nhe minh quen gia roi
thong cam nhe,xin cac bac OS dung buon may minh ko danh dc tieng viet

Tập Lái
26/3/07
40
0
0
VIET NAM

xin tra loi bac de001.minh mua 4 cai con khi gap su co van dung banh theo xe vi khi di mam lon thi vo mong lai cho nen nhin chung duong kinh cua ca mam va vo ko thay doi bao nhieu van ok,bac cu yen tam nhe minh ngien cuu ky moi mua,cam on bac quan tam

Hạng C
24/9/04
701
29
28
43

Chân cẳng vợ bác trông hợp lí đấy